Live Score

  • พรีเมียร์ลีก อังกฤษ 19:30
    วัดฟอร์ด ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ -0.25
    0-0 0-0
  • พรีเมียร์ลีก อังกฤษ 22:00
    อาร์เซน่อล เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0.5
    1-0 1-1
  • พรีเมียร์ลีก อังกฤษ 22:00
    ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน แอสตัน วิลล่า 0.75
    1-0 1-1
  • พรีเมียร์ลีก อังกฤษ 22:00
    แมนเชสเตอร์ ซิตี้ คริสตัล พาเลซ 2.75
    0-1 2-2
  • พรีเมียร์ลีก อังกฤษ 22:00
    นอริช ซิตี้ บอร์นมัธ เอเอฟซี 0.25
    1-0 1-0
  • พรีเมียร์ลีก อังกฤษ 22:00
    เซาแธมป์ตัน วูล์ฟแฮมป์ตัน 0
    2-0 2-3
  • พรีเมียร์ลีก อังกฤษ 22:00
    เวสต์แฮมยูไนเต็ด เอฟเวอร์ตัน 0
    1-1 1-1
  • พรีเมียร์ลีก อังกฤษ 0:30
    นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด เชลซี -1
    0-0 1-0
  • ลาลีกา สเปน 19:00
    เลบานเต้ อลาเบส 0.25
    0-0 0-1
  • ลาลีกา สเปน 22:00
    เรอัล มาดริด เซบีย่า 0.75
    0-0 2-1
  • ลาลีกา สเปน 0:30
    โอซาซูน่า เรอัล บายาโดลิด 0.5
    0-0 0-0
  • ลาลีกา สเปน 3:00
    เออิบาร์ แอตเลติโก้ มาดริด -0.75
    1-0 2-0
  • บุนเดสลีก้า เยอรมัน 21:30
    เอาก์สบวร์ก โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ -1
    1-0 3-5
  • บุนเดสลีก้า เยอรมัน 21:30
    ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 0.25
    0-1 1-2
  • บุนเดสลีก้า เยอรมัน 21:30
    ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ แวร์เดอร์ เบรเมน 0
    0-0 0-1
  • บุนเดสลีก้า เยอรมัน 21:30
    โคโลญจน์ โวล์ฟสบวร์ก -0.25
    2-0 3-1
  • บุนเดสลีก้า เยอรมัน 21:30
    เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 ไฟร์บวร์ก 0.25
    0-2 1-2
  • บุนเดสลีก้า เยอรมัน 0:30
    แอร์เบ ไลป์ซิก ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1.75
    0-1 3-1
  • กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี 21:00
    ลาซิโอ ซามพ์โดเรีย 1.25
    3-0 5-1
  • กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี 0:00
    ซัสเซาโล่ โตริโน่ 0.25
    0-1 2-1
  • กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี 2:45
    นาโปลี ฟิออเรนติน่า 1
    0-1 0-2
  • แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ 19:30
    ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส ลีดส์ ยูไนเต็ด -1
    1-0 1-0
  • แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ 22:00
    เพรสตัน นอร์ท เอนด์ ชาร์ลตัน แอธเลติก 1
    1-1 2-1
  • แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ 22:00
    เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0.5
    0-3 0-5
  • แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ 22:00
    บริสตอล ซิตี้ บาร์นสลีย์ 0.25
    0-0 1-0
  • แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ 22:00
    ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ เบรนท์ฟอร์ด -0.5
    0-0 0-0
  • แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ 22:00
    เบอร์มิงแฮม ซิตี้ คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0.25
    1-0 1-1
  • แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ 22:00
    มิลล์วอลล์ เร้ดดิ้ง 0.25
    0-0 2-0
  • แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ 22:00
    สวอนซี ซิตี้ วีแกน แอธเลติก 0.5
    1-1 2-1
  • แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ 22:00
    ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ฮัลล์ ซิตี้ 0.25
    0-0 1-0
  • อิตาลี เซเรีย บี 21:00
    เครโมเนเซ่ เอซี เวนิช 0.25
    0-0 0-0
  • อิตาลี เซเรีย บี 21:00
    ยูเว่ สตาเบีย เอ็มโปลี -0.25
    1-0 1-0
  • อิตาลี เซเรีย บี 21:00
    ทราปานี่ อัสโคลี่ 0.25
    1-1 3-1
  • อิตาลี เซเรีย บี 21:00
    ลิวอร์โน่ เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0
    3-1 4-4
  • อิตาลี เซเรีย บี 0:00
    คิเอโว่ เปรูจา 0.5
    0-0 2-0
  • ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 0:30
    แก็งก็อง ล็องส์ -0.25
    0-0 1-1
  • สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น 22:00
    นูมานเซีย สปอร์ติ้ง กิฆอน 0.25
    1-0 2-0
  • สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น 0:15
    ซีดี ลูโก้ อัลบาเซเต้ 0
    0-0 1-0
  • สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น 0:15
    พอนเฟร์ราดิน่า ราโย่ บาเยกาโน่ 0
    0-0 1-1
  • สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น 3:00
    มิรานเดส เรอัล ซาราโกซ่า 0
    ?-? 0-0
  • จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม 0:00
    เคเอเอส ยูเปน ชาเลอร์รัว -0.5
    1-1 1-1
  • จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม 2:00
    ออสเทนเด้ วาสแลนด์ บีเวเรน 0.5
    0-1 0-1
  • จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม 2:00
    แซงต์ ทรุยด็อง คอร์ไทรจ์ 0
    0-0 2-0
  • จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม 2:30
    เคเอเอ เกนท์ มูสครอน เปรูเวลซ์ 1.75
    1-0 3-1
  • ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส 22:30
    อาเวส ปอร์ติโมเนนเซ่ 0
    0-0 3-0
  • ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส 22:30
    วิตอเรีย กิมาไรส์ ซานตาคลารา 1.25
    0-0 1-0
  • ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส 1:00
    ซีดี ทอนเดลา โมไรเรนเซ่ 0.5
    0-0 1-1
  • ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส 3:30
    เบเลเนนส์ วิตอเรีย เซตูบัล 0.25
    0-1 0-1
  • เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ 0:30
    ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด วิเทสส์ อาร์นเฮม -0.5
    0-2 1-3
  • เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ 1:45
    เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด โกรนิงเก้น 0
    0-0 0-0
  • เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ 1:45
    เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม เอสซี ฮีเรนวีน 1.25
    3-1 3-1
  • เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ 2:45
    อาแซด อัลค์มาร์ วิลเลม 2 1.5
    1-0 1-3
  • ซูเปอร์ลีก กรีซ 0:30
    พานิโอนิออส โอเอฟไอ เครเต้ -0.25
    0-1 1-2
  • ซูเปอร์ลีก กรีซ 1:00
    พาไนโทลิกอส อกรีนิออน เลเมีย 0.5
    0-1 1-1
  • ลีกวัน อังกฤษ 22:00
    ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส โคเวนทรี ซิตี้ 0
    0-1 0-1
  • ลีกวัน อังกฤษ 22:00
    มิลตัน คียนส์ ดอนส์ ซันเดอร์แลนด์ -0.25
    0-0 0-1
  • ลีกวัน อังกฤษ 22:00
    ทรานเมียร์ โรเวอร์ อิปสวิช ทาวน์ -0.5
    1-0 1-2
  • ลีกวัน อังกฤษ 22:00
    โบลตัน วอนเดอเรอส์ พอร์ทสมัธ -1
    0-1 0-1
  • ลีกวัน อังกฤษ 22:00
    ลินคอล์น ซิตี้ แบล็คพูล 0.25
    0-0 1-0
  • ลีกวัน อังกฤษ 22:00
    บิวรี่ เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0.25
    ?-? 0-0
  • ลีกวัน อังกฤษ 22:00
    ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด บริสตอล โรเวอร์ส 1.25
    0-0 3-0
  • ลีกวัน อังกฤษ 22:00
    ฟลีตวู้ด ทาวน์ ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0.5
    0-1 2-2
  • ลีกวัน อังกฤษ 22:00
    วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส โรชเดล 0.75
    1-1 2-1
  • ลีกวัน อังกฤษ 22:00
    เอเอฟซี วิมเบิลดัน ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด -0.5
    0-0 1-0
  • ลีกวัน อังกฤษ 22:00
    จิลลิ่งแฮม อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0
    0-1 1-1
  • ลีกวัน อังกฤษ 22:00
    แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1
    1-1 1-2
  • อังกฤษ ดิวิชั่น 2 22:00
    พลีมัธ อาร์ไกล์ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0.5
    1-0 3-1
  • อังกฤษ ดิวิชั่น 2 22:00
    พอร์ทเวล เลย์ตัน โอเรียนท์ 0.25
    0-0 1-0
  • อังกฤษ ดิวิชั่น 2 22:00
    ครูว์ อเล็กซานดร้า เชลแน่ม ทาวน์ 0.75
    0-0 1-0
  • อังกฤษ ดิวิชั่น 2 22:00
    แบรดฟอร์ด ซิตี้ สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0.5
    2-1 2-2
  • อังกฤษ ดิวิชั่น 2 22:00
    โอลด์แฮม แอทเลติก คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0.5
    1-1 1-1
  • อังกฤษ ดิวิชั่น 2 22:00
    ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0.25
    1-1 1-2
  • อังกฤษ ดิวิชั่น 2 22:00
    นิวพอร์ต เคาน์ตี้ สวินดอน ทาวน์ 0
    1-0 2-0
  • อังกฤษ ดิวิชั่น 2 22:00
    กริมสบี้ ทาวน์ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ -0.25
    0-0 0-1
  • อังกฤษ ดิวิชั่น 2 22:00
    เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด สตีฟเนจ โบโรห์ 0.5
    0-1 0-4
  • อังกฤษ ดิวิชั่น 2 22:00
    นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ มอร์แคมบ์ 0.75
    2-0 4-1
  • อังกฤษ ดิวิชั่น 2 22:00
    วอลซอลล์ คราวเลย์ ทาวน์ 0.25
    0-1 2-1
  • อังกฤษ ดิวิชั่น 2 22:00
    โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ 1
    2-0 2-1
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 22:00
    เอเอฟซี ฟิลด์ ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 0.5
    1-2 2-3
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 22:00
    อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0.5
    2-2 3-3
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 22:00
    บาร์เน็ต ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0.5
    ?-? 0-0
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 22:00
    อีสต์ไลก์ เชสเตอร์ฟิลด์ 0.25
    0-0 0-2
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 22:00
    ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 0.5
    1-1 5-2
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 22:00
    น็อตต์สเคาน์ตี้ โดเวอร์ แอทเตลิก 0.5
    0-0 0-0
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 22:00
    โซลิฮัลล์ มอร์ บอร์แฮม วู๊ด 0.25
    0-1 0-2
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 22:00
    สต็อคพอร์ท เคาน์ตี ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0
    0-0 0-0
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 22:00
    เร็กซ์แฮม วอคกิ้ง 0.25
    1-0 3-0
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 22:00
    เยโอวิล ทาวน์ ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0.75
    2-1 2-2
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 22:15
    เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด ฮาโรเกต ทาวน์ -0.75
    0-1 0-2
  • คอนเฟอเรนซ์ลีก อังกฤษ 0:20
    บาร์โรว์ บรอมลีย์ 0.5
    1-0 2-0
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 22:00
    บาธ ซิตี้ เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0.75
    0-0 2-0
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 22:00
    เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ อีสต์บอร์น โบโรห์ 0.75
    1-1 1-1
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 22:00
    คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส เวย์เม้าท์ 0.25
    0-1 1-2
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 22:00
    ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 0.75
    1-2 4-4
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 22:00
    ดัลลิช แฮมเลต ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0.5
    0-0 1-1
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 22:00
    ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ วีลด์สโตน เอฟซี 0.5
    1-1 2-4
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 22:00
    อ็อกฟอร์ด ซิติ้ เบรนทรี ทาวน์ 0.75
    0-0 1-4
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 22:00
    สลอค ทาวน์ ดาร์ทฟอร์ด 0.25
    1-0 1-0
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 22:00
    เซนต์ อัลบัน ซิตี้ เมดสโตน ยูไนเต็ด 0
    0-0 1-0
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 22:00
    ทอนบริดจ์ แองเจิล แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 0
    ?-? 0-0
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 22:00
    เวลลิ่ง ยูไนเต็ด ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 0.25
    2-1 3-2
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 22:00
    เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด บลายท์ สปราตันส์ 1
    ?-? 0-0
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 22:00
    แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู แบล็คเลย์ ทาวน์ -1.25
    0-1 1-2
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 22:00
    ครูซอน แอชตัน เอฟซี ฟาสเลย์ เซลติก 0
    2-0 4-0
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 22:00
    ดาร์ลิงตัน อัลเฟรตัน ทาวน์ 0.75
    1-0 3-0
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 22:00
    เกทส์เฮด อัลทริงแคม 0.25
    1-0 2-0
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 22:00
    กุยเซลีย์ กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 0.5
    0-1 2-1
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 22:00
    เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 0.5
    ?-? 0-0
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 22:00
    คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ สเปนนีมูร์ ทาวน์ 0.25
    1-1 1-1
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 22:00
    คิงส์ ลินน์ ยอร์ค ซิตี้ 0
    0-0 1-0
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 22:00
    เลมิงตัน เชสเตอร์ เอฟซี -0.25
    0-0 0-0
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 22:00
    เซาธ์ปอร์ท เอฟซี บอสตัน ยูไนเต็ด -0.25
    0-1 1-3
  • อิตาลี C1 21:00
    อัลบิโนเลฟเฟ่ โปร เวอร์เซลลี่ 0.5
    1-0 2-0
  • อิตาลี C1 21:00
    กอซซาโน่ ปิสโทลเซ่ 0.25
    0-1 1-1
  • อิตาลี C1 21:00
    ยูเอส เปียเนเซ่ เจียน่า เออมินิโอ 0.5
    1-1 1-2
  • อิตาลี C1 21:00
    เรนาเต้ เอซี อาเลซซานเดรีย 0.25
    1-0 1-0
  • อิตาลี C1 21:00
    เชเซน่า ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 0.25
    0-1 3-3
  • อิตาลี C1 21:00
    ไอโมเลเซ่ เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี -0.5
    1-1 1-2
  • อิตาลี C1 21:00
    แซมเบเนเดทเซ่ วิส เปซาโร 0.5
    0-0 0-1
  • อิตาลี C1 22:00
    เฟอรัลพิซาโล เฟอร์มาน่า 0.5
    0-0 1-0
  • อิตาลี C1 20:30
    เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี วิเทอเบเซ่ 0.25
    0-0 0-1
  • Spanish Segunda Division B 22:00
    เอสดี ไลเนา ซีดี อิซาร่า 0.5
    1-1 3-1
  • Spanish Segunda Division B 0:00
    เรอัล โซเซียดาด บี ซาลามังก้า 1
    0-0 0-0
  • Spanish Segunda Division B 22:59
    บียาร์เรอัล บี เอร์กูเลส 0.75
    0-0 1-0
  • French Championnat Amateur 0:00
    ดรานซี่ โบบิกนี เอ.ซี. -0.25
    0-1 0-1
  • French Championnat Amateur 0:00
    Oissel แก็งก็อง บี 0
    1-4 1-5
  • Portugal Liga de Honora 18:00
    เอสโตริล อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0.25
    0-0 1-0
  • Portugal Liga de Honora 22:00
    ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ เฟยเรนเซ่ -0.25
    0-1 1-1
  • Portugal Liga de Honora 0:00
    ปอร์โต้ บี เอสแอล เบนฟิก้า บี 0.25
    1-1 2-1
  • Portugal Liga de Honora 0:15
    ไลซอส ซีดี มาฟรา 0.75
    0-1 0-2
  • Portugal Champions NACIONAL Juniores A 1 18:00
    เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) อาเวส(ยู 19) 1
    1-1 7-1
  • สก็อตแลนด์ ลีก 2 22:00
    แอนนัน แอธเลติก สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน -0.25
    0-1 2-3
  • สก็อตแลนด์ ลีก 2 22:00
    โคฟ เรนเจอร์ คาวเดนบีท 1.75
    2-0 3-1
  • สก็อตแลนด์ ลีก 2 22:00
    เอลจิน ซิตี้ สเตนเฮาส์มัวร์ 0.75
    0-2 2-3
  • เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 22:59
    โรเซลาเร่ รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน -0.25
    0-0 0-2
  • เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 2:30
    เบียรส์ชอทวิลริค แซงต์ กิลลุส 0
    0-0 1-1
  • พรีเมียร์ลีก อิสราเอล 20:00
    แอชดอด เอ็มเอส ฮาโปเอล เคอร์ยัต 0
    1-0 1-0
  • พรีเมียร์ลีก อิสราเอล 22:30
    มัคคาบี้ ไฮฟา เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 1.5
    0-0 4-0
  • พรีเมียร์ลีก อิสราเอล 0:50
    ฮาโปเอล ฮาเดร่า มัคคาบี้เทลอาวีฟ -1.5
    0-1 0-3
  • พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ 22:00
    บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0.25
    0-1 0-3
  • พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ 22:00
    คาร์ริค แรนเจอร์ส คลิฟตันวิลล์ -1
    0-0 1-0
  • พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ 22:00
    ครูซาเดอร์ ลาร์นเอฟซี 0.75
    3-0 3-0
  • พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ 22:00
    อินสติตูเต้ เอฟซี เกล็นโตรัน 0.75
    0-2 0-2
  • พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ 22:00
    ลินฟีลด์ เอฟซี ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0.75
    0-0 0-0
  • พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ 22:00
    วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ โคเลอไรน์ 0.75
    0-1 0-4
  • ไซปรัส ดิวิชั่น 1 22:00
    เออีเค ลาร์นาคา เออีเอล ลิมาสซอล 0.75
    ?-? 0-0
  • ไซปรัส ดิวิชั่น 1 0:00
    โดซ่า คาโตโกเปีย อโปเอล นิโคเซีย 0.75
    ?-? 0-0
  • พรีเมียร์ลีก เวลส์ 0:15
    อเบอรี่สวิธทาวน์ เพนนี่บอนท์เอฟซี 0.25
    1-0 1-0
  • พรีเมียร์ลีก เวลส์ 0:15
    คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน แกลร์นาร์ฟอน 0
    1-0 2-0
  • พรีเมียร์ลีก เวลส์ 0:15
    บาลา ทาวน์ เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 1
    0-0 1-2
  • พรีเมียร์ลีก เวลส์ 0:15
    เดอะ นิว เซนต์ส คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 1.25
    1-1 2-1
  • พรีเมียร์ลีก เวลส์ 0:15
    นิวทาวน์ เอเอฟซี แอร์บัส ยูเค บรอจตัน 1
    0-0 0-0
  • พรีเมียร์ลีก เวลส์ 0:15
    แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี คาร์มาร์เธ็น 0.5
    5-1 7-1
  • เฟรนซ์ คัพ 19:00
    เอปินาล St. Pierroise 0.5
    0-0 0-0
  • เฟรนซ์ คัพ 19:00
    Prix Les Mezieres FC Limonest 0.5
    0-0 0-1
  • เฟรนซ์ คัพ 19:00
    นีซ เรด สตาร์ 93 1.25
    2-0 2-1
  • เฟรนซ์ คัพ 21:00
    Gonfreville ลีลล์ 1.25
    0-0 0-2
  • เฟรนซ์ คัพ 21:00
    เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี น็องซี่ -0.75
    1-1 3-1
  • เฟรนซ์ คัพ 0:00
    ปารีส เอฟซี แซงต์ เอเตียน -0.5
    1-1 2-3
  • เฟรนซ์ คัพ 0:00
    Angouleme (N) สตารส์บูร์ก -2
    1-4 1-5
  • เฟรนซ์ คัพ 2:55
    น็องต์ โอลิมปิก ลียง -0.25
    1-3 3-4
  • ตุรกี ซุปเปอร์ลีก 18:00
    อลันยาสปอร์ เคย์เซริสปอร์ 2.25
    1-0 5-1
  • ตุรกี ซุปเปอร์ลีก 21:00
    อิสตันบูล บูยูคเซ็ค เยนิ มาลัตยาสปอร์ 1
    4-0 4-1
  • ตุรกี ซุปเปอร์ลีก 0:00
    กาเซียนเท็ป B.B. เฟเนร์บาห์เช่ -0.75
    0-0 0-2
  • Turkey 2 Ligi A 18:00
    อุมรานิเยสปอร์ อัลเตย์สปอร์ 0.5
    0-0 1-0
  • Turkey 2 Ligi A 20:30
    อดาน่าสปอร์ อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ -0.75
    0-0 0-0
  • Turkey 2 Ligi A 22:59
    อัลตินอร์ดู ฮาเตย์สปอร์ -0.25
    2-1 2-2
  • Scotland FA Cup 22:00
    อเบอร์ดีน ดัมบาร์ตัน 2
    0-0 1-0
  • Scotland FA Cup 22:00
    อัลลัว แอทเลติค อินเวอร์เนสส์ -1
    1-1 2-3
  • Scotland FA Cup 22:00
    อาร์บรอท ฟัลเคิร์ก 0
    0-0 0-0
  • Scotland FA Cup 22:00
    อายร์ ยูไนเต็ด รอสส์ เคาน์ตี้ -0.25
    1-0 1-0
  • Scotland FA Cup 22:00
    บอนนี่ริกก์โรส ไคลด์ -0.25
    0-0 0-1
  • Scotland FA Cup 22:00
    East Kilbride บีเอสซี กลาสโกว์ -0.25
    0-3 1-3
  • Scotland FA Cup 22:00
    ฮามิลตัน อคาเดมิคัล อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1.25
    3-0 5-0
  • Scotland FA Cup 22:00
    ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 1.75
    1-0 5-0
  • Scotland FA Cup 22:00
    คิลมาร์น็อค ควีนส์ ปาร์ค 2
    3-0 6-0
  • Scotland FA Cup 22:00
    ลิฟวิงสตัน เรธโรเวอร์ส 1.25
    0-1 3-1
  • Scotland FA Cup 22:00
    เซนต์ จอห์นสโตน กรีน็อค มอร์ตัน 1.25
    1-0 3-0
  • Scotland FA Cup 22:00
    เซนต์ เมียร์เรน Broxburn Athletic 1.25
    0-0 3-0
  • Scotland FA Cup 0:30
    แพททริค ทริสเทล เซลติก -2.75
    0-1 1-2
  • Scotland FA Cup 2:20
    ดันดี มาเธอร์เวลล์ -0.5
    0-2 0-3
  • ออสเตรเลีย ลิก เอ 13:00
    บริสแบน โรว์ เวลริงตัน โฟนิค -0.25
    0-0 1-0
  • ออสเตรเลีย ลิก เอ 15:30
    เมลเบิร์น ซิตี้ นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 1
    1-0 2-0
  • ออสเตรเลีย ลิก เอ 12:00
    เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 0.5
    ?-? 0-0
  • Egyptian Premier League 19:30
    เอนพ์พี เอฟซี มาสร์ 0.5
    1-0 2-1
  • Egyptian Premier League 22:00
    เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ ฮาราส เอล เฮดู๊ด 0.25
    1-0 1-0
  • Egyptian Premier League 0:30
    สโมฮา เอสซี (N) เอล อิสไมลี่ 0
    0-1 1-1
  • พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ 20:30
    แบล็ค ลีโอพาร์ด ไกเซอร์ ชีฟ -0.75
    1-1 1-1
  • พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ 22:59
    ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ ไฮแลนด์ส พาร์ค 0.5
    3-0 3-1
  • พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ 1:15
    เคป ทาวน์ ซิตี้ บิดเวสท์ วิทซ์ -0.25
    0-0 2-0
  • โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก 21:00
    ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย เอฟยูเอส ราบัท 0.25
    0-0 1-1
  • โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก 1:00
    เอ็มซีโอ อุจดา มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0.25
    0-0 1-0
  • คูเวต ลีก 20:25
    อัล-อราบิคลับ (คูเวต) อัล ซัลมิย่า 0
    0-0 1-0
  • คูเวต ลีก 22:55
    อัล-ทาดามอน(คูเวต) อัล คาดเซีย -1.75
    0-2 1-3
  • นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ 10:30
    แทสมัน ยูไนเต็ด เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด -1.75
    2-0 5-0
  • นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ 8:00
    เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด 0
    ?-? 1-1
  • ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น 4:00
    นาซิอองนาล อซุนซิยง Guay Leena 0.5
    1-0 3-0
  • ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น 6:15
    เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 1
    1-0 2-1
  • Turkiye Lig3 17:30
    อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ Duzyurtspor 0.25
    1-0 1-0
  • Turkiye Lig3 17:30
    เคอร์คลาเรลีสปอร์ Sancaktepe Belediye Spor 0
    1-0 1-1
  • Turkiye Lig3 17:30
    เพนดิคสปอร์ ซัมซั่นสปอร์ -1
    0-1 0-2
  • Turkiye Lig3 17:00
    Bayburt Ozel Idare Tuzlaspor Kulubu 0
    0-1 1-4
  • Turkiye Lig3 17:00
    เบเลดิเย แวนสปอร์ Nigde Belediyespor 0
    2-0 4-0
  • Turkiye Lig3 17:30
    Etimesgut Belediye Spor คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 0
    2-0 3-0
  • Turkiye Lig3 17:30
    อียูบสปอร์ บันไดมาสปอร์ -0.5
    1-2 1-5
  • คอสตาริกา พรีเมร่า ดิวิชั่น 9:00
    กัวดาลูเป เอฟซี ซานโตส เด กัวปิเลส 0.25
    ?-? 0-0
  • มอลตา พรีเมียร์ลีก 20:00
    Gudja United (N) ฮัมรุน สปาร์ตันส์ -0.25
    0-1 1-1
  • มอลตา พรีเมียร์ลีก 20:00
    ทักเซน เรนโบว์เอฟซี (N) ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า -2
    0-3 0-4
  • Guatemala Liga Nacional 8:00
    ซิเคียนาเล่เอฟซี (N) เดปอร์ติโว ซานาราเต้ -0.25
    1-0 1-0
  • Guatemala Liga Nacional 6:00
    คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส คลับ เซลาจู เอ็มซี 1
    1-0 1-0
  • Tipsport Cup 16:30
    เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 (N) ไพรบราม 1
    1-0 4-0
  • Tipsport Cup 16:30
    มลาด้า โบเลสลาฟ เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1.5
    2-0 3-1
  • Tipsport Cup 16:30
    เอสเค ปรอสเตียยอฟ (N) เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า -0.75
    0-2 2-3
  • Tipsport Cup 19:00
    ดูก้า ปรากซ์ (N) เบามิต ยาโบลเนค -0.5
    0-0 2-3
  • Tipsport Cup 19:00
    ดูนาจสก้า สเตรด้า เบอโน่ 0.5
    0-2 0-5
  • Tipsport Cup 19:00
    บานิค ออสตราว่า (N) Sokol Dolna Zdana 1.25
    2-0 4-1
  • Brazil Campeonato Carioca 1:00
    ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) อเมริกา อาร์เจ 0
    1-0 2-2
  • Brazil Campeonato Carioca 1:00
    อเมริกาโน่ อาร์เจ (N) โนว่า อีกูอาคุ 0.25
    0-0 0-0
  • Brazil Campeonato Carioca 2:00
    มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ (N) ฟลาเมงโก -0.5
    0-0 0-0
  • Brazil Campeonato Carioca 2:00
    มาดูเดดา ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) -0.25
    0-0 1-0
  • Brazil Campeonato Carioca 2:30
    เรเซนเด้ อาร์เจ เบาวิสต้า อาร์เจ 0
    0-0 0-0
  • Brazil Campeonato Carioca 4:00
    โวลตา เรดอนดา โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0.5
    0-0 1-0
  • เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น 8:00
    แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ ครูซ อาซูล -0.25
    1-0 2-1
  • เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น 10:00
    อัตลาส พูอีบลา 0.5
    0-1 0-1
  • เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น 6:00
    มอนเทอร์เรย์ โมนาร์คัส โมเรเลีย 1
    1-1 2-2
  • เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น 8:00
    ปาชูก้า ชีวาส กัวดาลาจาร่า 0.25
    ?-? 0-0
  • เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น 10:00
    คลับ อเมริกา ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 0.25
    ?-? 0-0
  • เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) 11:00
    มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) มหาวิทยาลัยวะเซะดะ เอเอฟซี (ญ) 0.25
    ?-? 0-0
  • ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 13:30
    ฮ่องกง อาร์ เอฟ ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 2.75
    2-0 5-0
  • ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 13:30
    โวฟูไทโป เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ -1.25
    1-3 2-4
  • ฮ่องกง ดิวิชั่น 1 16:30
    อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล ลีแมน 0.25
    2-0 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 9:35
    มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 0.25
    2-2 5-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 11:30
    มอดบูรี่ เจ็ท (N) เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 0.75
    2-1 5-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 11:30
    เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด 0.75
    2-0 4-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 11:30
    สเติร์ทไลอ้อนส์ (N) โครย์ดอน คิงส์ -0.5
    0-1 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 11:30
    Adelaide Vipers อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี -0.5
    1-2 3-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 12:00
    กัมบะ โอซาก้า โอกินาวะ เอสวี -0.5
    2-0 4-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 12:00
    ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) Inter Lions U20 -0.5
    0-0 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 13:00
    แมนลี่ ยูไนเต็ด NWS Spirit FC -0.5
    4-1 7-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 13:00
    แมนลี่ ยูไนเต็ด สปิริต เอฟซี -0.5
    4-1 7-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 14:00
    เพนินซูล่า เพาเวอร์ (N) เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1.75
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 14:00
    ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี 1.75
    2-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 14:00
    ไฮฟอง เอฟซี ฮอง อันห์ ยาลาย 0.25
    0-2 1-4
  • กระชับมิตร (สโมสร) 14:00
    กวาง นัม ฮองลินห์ ฮาตินห์ 0.5
    1-1 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 14:30
    บริสแบน สไตรเกอร์ส ฮูม ซิตี้ -0.25
    0-3 1-4
  • กระชับมิตร (สโมสร) 15:00
    ด่งท้าป เกิ่น เทอ เอฟซี -0.25
    0-1 0-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 15:30
    แอดิเลด แพนเทอร์ คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0
    1-0 2-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 15:30
    พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 0
    2-2 2-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    โลแกน ไลท์นิ่ง โกลด์ โคสต์ ไนท์ -1.75
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    ฮานอย ทีแอนด์ที แบงค็อก ยูไนเต็ด -1.75
    0-1 0-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    สลาเวีย โครเมอร์ริซ วาลาชเก เมซิริชี -1.75
    3-1 4-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    โอเดนเซ่ บีเค (N) มิดเดลฟาร์ท 2
    0-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    วาซาส โซลอคซาร์ 2
    1-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี เวสต์ แอดิเลด เอสซี 1
    1-1 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    นัม ดินห์ เอฟซี ไซ่ ง่อน เอฟซี -0.25
    1-0 3-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    เดอะ คอง ทัน กวางนินห์ 1
    1-1 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    เอฟซี พิวนิค ชีรัค 0.25
    0-1 0-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:30
    Slovan Sahy เอสเค ลิเซน 0.25
    0-2 2-5
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:30
    สโลวาน ลิเบอเรช เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0.25
    1-0 7-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:30
    เอฟเค บานิค โซโคลอฟ Tachov 0.25
    3-0 6-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:30
    เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม แอดมิร่า ปราฮา 0.25
    1-0 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:30
    กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (N) ดิออสกียอร์ วีทีเค 0.5
    0-1 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:30
    ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ Pogon Grodzisk Mazowiecki 0.5
    0-1 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    ปิแอส กลิวิส (N) จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1
    2-1 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    เอฟเอฟซี แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ) TSV Schott Mainz (w) 1
    ?-? ?-?
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    สปาร์ตาปราก (N) ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 1.25
    1-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (N) อัสติ นาดลาเบม 2
    3-0 4-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    เอฟเค เซนิก้า เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 2
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    เทรนซิน โอปาว่า 0.75
    2-1 4-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    เทปลิเซ่ เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1.25
    1-1 2-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    สปุตนิก เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 1.25
    0-3 0-5
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    เดเบรเซน วีเอสซี ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 1.25
    1-1 5-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    Sardice เอสซี ซนอย์โม 1.25
    0-3 3-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    Hutnik Krakow Wislanie Jaskowice 1.25
    3-0 7-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา สเตล บิเซค 1.25
    0-0 2-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    Valby BK วอนลอส 1.25
    1-2 1-8
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    เมต้าล๊อกโลบูส CS Blejoi 1.25
    4-0 5-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี Papai Perutz 1.25
    0-2 4-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    จีเคเอส คาโตวีตเซ Gornik II Zabrze 1.25
    0-1 3-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    คอนคอร์เดีย เชียจน่า เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 1.25
    0-0 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    ซามเตรเดีย Aragvi Dusheti 1.25
    2-2 5-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:30
    แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ สเตล รุสซ์โซว 1.25
    3-3 3-4
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    บรอนชอยจ์ สคอฟโชเว็ด 1.25
    2-0 2-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 1.25
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    เอชเจเค เฮลซิงกิ (N) ริกาสฟุทโบลา สโกลา 0.5
    0-0 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    วิสล่า คราคอฟ (N) สตอล เมียเลช 0.5
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    ลาฟนิทซ์ (N) เอสซี แมนสดอร์ฟ 0.75
    4-0 6-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    ฮันซ่า รอสต๊อค เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 0.75
    0-1 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ Radunia Stezyca 0.75
    0-3 1-6
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    ฟาสตาฟ ซลิน (N) เอสเคเอฟซีเรด 0.75
    1-0 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว Bron Radom 0.75
    1-0 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    โอลิมเปีย ไอบรองก์ โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 0.75
    1-1 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    Eintracht Northeim แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 0.75
    1-3 1-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    เอสวี ซอนส์เบ็ก TSV Meerbusch 0.75
    0-0 0-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    FC Struga Trim Lum KS Korabi Peshkopi 0.75
    1-0 4-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    โอลิเปีย ซามโบรฟว์ วิกรี่ ซูวอลกี้ 0.75
    1-1 1-5
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    พุชช่า นิโปโลมิเช่ CWKS Resovia Rzeszow 0.75
    1-1 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 0.75
    2-0 4-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    โปกอน ซีดล์เซ วิสลา พูลาเว่ 0.75
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:10
    สปาร์ตัค เตอร์นาว่า (N) ซิกม่า โอโลมุช 0
    1-0 2-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:30
    ซลาเต้ โมราฟเซ่ เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 0
    3-0 5-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:35
    นอร์บี้ ไอเอฟ อัสซีริสก้า ไอเค 0
    1-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:40
    เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค (N) SV Telfs 1.5
    1-0 7-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:45
    คูพีเอส เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1.5
    4-0 6-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    ราดอมเมียร์ก ราดอม (N) ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0.25
    0-1 2-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เอสเอสวีอูล์ม 1846 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0.25
    0-0 1-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    โอเรโบร เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 0.25
    1-0 4-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน 0.25
    1-0 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    บรอนด์บี้ ไอเอฟ บีเค อวาลต้า 0.25
    2-0 2-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เฮลซิงกอร์ เฟรมัด อเมเจอร์ 0.25
    0-2 2-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 0.25
    2-1 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เอสวี เม็พเพ่น ซเซจ เอเค 0.25
    0-1 4-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    ยัง บอยส์ เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 1.25
    0-0 2-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    ซอนเดอร์ไจสกี โคลดิ้ง 0.75
    0-1 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เซ็บเทมฟริ โซเฟีย ทแซร์สโค เซโล 0.75
    0-3 0-7
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน เบอร์ลิเนอร์เอเค07 0.75
    8-0 ?-?
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) (N) วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด -1.5
    0-1 1-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    วิคตอเรีย ซิซคอฟ สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า -1.5
    1-0 2-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เทรนซิน โอโตรโควิซ -1.5
    5-0 6-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี SV Petershagen -1.5
    1-0 8-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เอ็มเอฟเค โคซิเซ่ เอสโซลโนกิ เอฟซี -1.5
    0-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    FK Backa Topola เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา -1.5
    1-1 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เอฟเคทุซลา ซิตี้ เอฟเคสวิเจซด้า -1.5
    2-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    DSV Fortuna 05 เฟริส เวียนนา 1894 -1.5
    0-4 0-7
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    ซานฟานซิสโก เอฟซี เทาโร เอฟซี -1.5
    1-0 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เวเจิล ริงโคบิง -1.5
    2-0 8-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    ฮาล์มสตัด ลุนด์ บีเค -1.5
    1-0 3-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    NK Dubrava Zagreb ดราโกโวลแยค -1.5
    1-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ เรโนวา -1.5
    2-0 2-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ เอ็นเค นาฟต้า -1.5
    1-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    โกลนิค เลชน่า Orleta Radzyn Podlaski -1.5
    0-1 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน Vfb Fortuna Biesdorf -1.5
    8-0 ?-?
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    วอจโวดิน่า โนวิ แซด FK Kabel Novi Sad -1.5
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    โลโคโมทีฟ โซเฟีย Sportist Svoge -1.5
    1-1 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:20
    เซลังกอร์ พีบี เปอร์ซิบ บันดุง -1.5
    3-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:30
    Eilenburg วีเอฟบีเออร์บัค -1.5
    0-0 0-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:30
    อีสต์ ไฟฟ์ Civil Service Strollers FC -1.5
    1-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:30
    เอเนอร์กี้ ค็อตบุส ชามนิตเซอร์ 0
    1-0 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:30
    อิลเวส แทมเปเร่ ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:30
    อินเตอร์ ตูร์คู เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0
    0-0 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:30
    โปลิเทคนิก้า อายซี่ (N) สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0.25
    0-1 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:30
    วิโตชา บิสตริต้า สตรัมส์ก้า สลาวา 0.25
    1-0 4-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:30
    โคโรน่า คีลเซ่ เซ็บซี่ 0.25
    0-0 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอไอเค โซลน่า (N) คาร์ลสเตด บีเค 2
    0-1 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ (N) เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 0.25
    5-0 8-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น ทีเอสวี ชไตน์บัค 0.75
    0-0 0-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    ออสเตรียเวียนนา เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 1.75
    5-0 7-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    บอนเนอร์ เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 1.75
    1-1 2-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ (N) ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 1.5
    2-0 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    กราสฮ็อปเปอร์ เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 1.5
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 1.5
    1-2 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก (N) เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 2.5
    0-1 4-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก เอสเฟา สแตรเลน 2.5
    1-3 5-4
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ เอฟซี มอนไฮม์ 2.5
    1-0 2-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น วีเอฟอาร์ อาเล่น 0
    1-1 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอสวี รีด (N) ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 0.75
    2-0 4-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    ลูกาโน เอสซี เครียนส์ 1
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม (N) เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1.5
    2-1 5-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ ราปิด เวียนนา -2.75
    1-2 1-4
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    อเลมานเนีย อาเค่น วิคตอเรีย โคโลญจน์ -0.25
    0-0 4-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เรนดอร์ฟ อัลทัช (N) เอฟซี ซูริค -0.25
    0-0 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค Worgl Obi SV -0.25
    1-1 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอฟซี อูฟา (N) อูจเปสต์ 0.25
    0-2 0-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    สปาร์ตัก ตัมบอฟ ซัลยุต 0.25
    0-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ (N) สลิโก โรเวอร์ส -1.25
    1-0 3-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    กีไอร์มอต เอสอี เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา -1.25
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอ็นเค อลูมินิจ NK Rogaska -1.25
    0-2 5-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    วาซาส เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน -1.25
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก FC Wulfrath -1.25
    1-0 5-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    สตวร์ม กราซ (เยาวชน) Usv Mettersdorf -1.25
    1-2 5-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    เอฟวี ออสเตรีย 13 Helfort 15 -1.25
    3-1 6-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:15
    ยาโร (N) เอสเจเค ไซนาโจเอน -1.5
    1-1 2-5
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:30
    แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน (N) สตุ๊ตการ์ต -1
    0-2 1-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:30
    สลาเวน โคปริฟนิก้า ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 0
    0-1 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:00
    สเตอัว บูคาเรสต์ (N) คาร์ลสรูห์ เอสซี 0
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:00
    คัพเฟ่นเบิร์ก (N) โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี -1.5
    3-3 3-5
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:00
    เซอร์เวตต์ (N) สเตด โลซาน อูชชี 1.25
    0-1 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:00
    ดินาโม ซาเกร็บ (N) สโลวัคโก้ 0.75
    0-0 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:00
    สตวร์มกราซ (N) วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0
    0-1 1-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:00
    ไฮน์เดนเฮลม์ (N) ปักกิ่ง กั๋วอัน 1.25
    2-0 5-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:00
    วิสล่า พล็อค (N) โดโกเรต์ส รัซกราด 0.25
    0-2 0-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:20
    เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก (N) อัล อราบี 1
    2-0 6-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:00
    ดินาโม บูคาเรสต์ (N) เฟาเอฟแอล โบคุ่ม -0.75
    1-0 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:00
    ดินาโม เดรสเดน (N) ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0.5
    2-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:59
    เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก (N) เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 0.5
    1-0 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 0:35
    เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ Wuppertaler -0.25
    1-4 1-7
  • กระชับมิตร (สโมสร) 1:30
    กนิสตัน เฮลซิงกิ นูรมิจาร์เวน 1
    0-1 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 2:00
    นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี (N) พัลไมรัส -1.25
    1-0 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 3:00
    ซาโมร่า บารินาส ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี -0.25
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 3:40
    เอฟบีซี เมลการ์ เซียนเซียโน่ 0.75
    0-0 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 4:00
    Andes Talleres ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0.75
    3-1 5-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 5:40
    อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน (N) สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา -0.5
    1-1 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 6:00
    มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0
    1-1 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 6:20
    เอฟเวอร์ตัน ซีดี (N) ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 0.25
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 7:10
    Coomera มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด -1.5
    0-1 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 8:00
    ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส เซอร์โร ลาร์โก 0.75
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 8:30
    โรชเดล โรเวอร์ บริสแบน ซิตี้ -1.25
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 11:00
    เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา โอมิยะ อาร์ดิย่า -1.25
    ?-? 0-0
  • India Super League 21:00
    อัตเลติโก เดอ โกลกาตา เอฟซี กัว -0.25
    0-0 2-0
  • Turkey 3. Ligi B 17:00
    Karaman Belediyesi Spor 24 Erzincanspor -0.25
    1-0 1-0
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    Sultanbeyli Catalca Spor 0.25
    0-0 0-0
  • Turkey 3. Ligi B 17:00
    Cizrespor อีร็อกสปอร์ 0.25
    0-0 0-0
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ Erbaaspor S 0.5
    1-0 1-0
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    เฟธิเยสปอร์ โคแคลิสปอร์ 0
    0-0 0-1
  • Futsal Spain Division De Honor 19:00
    Vaidepenas Futsal ปัลมา (ฟุตซอล) 0
    1-1 2-2
  • Futsal Spain Division De Honor 0:00
    EiPozo Murcia Turistica Futsal Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 3
    0-1 2-1
  • Futsal Spain Division De Honor 0:00
    เพนิสโคลา(ฟุตซอล) Jaen Paraiso Interior Futsal 0.25
    2-1 3-3
  • Futsal Spain Division De Honor 0:30
    อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) คอร์โดบา(ฟุตซอล) 3.5
    4-0 7-1
  • Futsal Spain Division De Honor 3:00
    บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) O Parrulo Ferrol Futsal 3.5
    0-0 6-5
  • Australia Youth League 6:00
    แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(สมัครเล่น) นิวคาสเซิล เจ็ทส์ เอฟซี (เยาวชน) -1
    1-4 3-5
  • Australia Youth League 7:00
    เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) -1.75
    1-1 1-1
  • ชิลี คัพ 4:00
    ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า (N) โคโล โคโล่ 0.25
    0-0 1-1
  • ชิลี คัพ 6:30
    ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 0.25
    ?-? 0-0
  • Italian Youth League 17:00
    ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) เอเอส โรม่า(เยาวชน) -0.75
    2-2 5-4
  • Italian Youth League 19:00
    กาญารี่(เยาวชน) อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) -0.25
    0-0 1-1
  • Italian Youth League 20:00
    อูดิเนเซ่(เยาวชน) ปาร์ม่า(เยาวชน) 0.5
    3-1 5-2
  • Italian Youth League 16:15
    โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) ปิซา(ยู 19) 1.25
    2-0 3-4
  • Italian Youth League 16:30
    ลิวอร์โน่(เยาวชน) ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 0.5
    2-0 2-0
  • Italian Youth League 17:00
    เลชเช่(ยู20) อัสโคลี่(เยาวชน) -0.5
    0-1 0-1
  • Italian Youth League 20:00
    โฟรซิโนเน่(เยาวชน) ตราปานี(เยาวชน) 0
    0-0 2-0
  • Brasil Copa SP Juniores 7:30
    คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 0.75
    1-0 1-0
  • Brasil Copa SP Juniores 3:00
    วาสโก ดา กามา (ยู 20) (N) เกรมิโอ เอฟบีพีเอ (ยู 20) 0.25
    0-0 1-1
  • Brasil Copa SP Juniores 7:30
    ออสเตเอฟซี (เยาวชน) เซาเปาโล(เยาวชน) -1.5
    ?-? 1-1
  • Israel State League 19:30
    ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 0
    0-1 0-1
  • Israel State League 0:30
    เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด ฮาโปเอล อิกซาล 0.25
    0-0 1-1
  • Portugal Champions NACIONAL Juniores B 18:00
    เบาวิสต้า(ยู 17) วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 17) 0.25
    1-0 1-0
  • Turkey A2 League U19 18:30
    อลันยาสปอร์(ยู 19) เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 0.25
    0-0 1-0
  • Turkey A2 League U19 18:30
    บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) -0.5
    0-0 0-0
  • Turkey A2 League U19 18:30
    เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) เอสดิเซเฮอร์สปอร์ (ยู 23) 0.5
    2-1 4-2
  • Turkey A2 League U19 18:30
    อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) บูยุคเซีย เออร์ซูรูมสปอร์(ยู 19) 1.25
    4-1 5-2
  • Turkey A2 League U19 18:30
    แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) คาซิมปาซ่า (ยู 19) 0.75
    2-0 3-0
  • Turkey A2 League U19 18:30
    อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 0.25
    1-2 2-2
  • Turkey A2 League U19 19:00
    อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) 0.5
    3-0 3-1
  • Turkey A2 League U19 19:25
    กาลาตาซาราย (ยู 19) ออสมานลิสปอร์เอฟเค (ยู 19) 1.75
    1-0 3-1
  • Mexico Primera Divison A 10:00
    คอร์เรคามินอส ยูเอที คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 1.75
    ?-? 0-0
  • Mexico Primera Divison A 6:00
    อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา เวนาโดส เอฟซี 1.75
    ?-? 0-0
  • Saudi Kings Cup 19:55
    แอ๊บฮา อัล ฟาร์ท 0.25
    1-0 1-1
  • Saudi Kings Cup 22:40
    อัล-เวห์ด้า เมกกะ อัล อาห์ลี 0
    1-1 1-2
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 19:30
    ยูเนี่ยน วิเอร่า ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 0.75
    1-0 3-2
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 23:30
    CD Vera ยูดี ทามาราเซเต้ 0
    1-0 3-0
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 23:30
    เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี ซีดี ช็อกโก 0.5
    0-0 1-0
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 0:00
    ลาส พัลมาส ซี CD Buzanada 1
    0-0 0-1
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 0:00
    เอสดี ลาเรโด เอสดี แทกิลเอสคูโด้ 1.5
    3-1 4-1
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 0:00
    Igualada Santfeliuenc FC 0
    0-0 1-0
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 0:30
    ซีดี อาร์ดรอย Lourdes 0.5
    0-1 1-2
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 0:30
    Urduliz FT Sodupe UC 0
    0-0 0-1
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 1:00
    แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ ยูดี แอลบาร์ร่า 0.25
    0-0 1-0
  • ISR U19 15:00
    Ironi Modiin U19 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) -2
    0-3 2-5
  • ISR U19 15:30
    ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 0.25
    0-0 1-1
  • ISR U19 15:30
    มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 0.25
    0-0 1-0
  • ISR U19 16:00
    เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) -0.5
    0-0 0-0
  • ISR U19 16:00
    เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) Maccabi Yavne Shimon U19 -0.5
    0-0 0-0
  • ISR U19 16:00
    บีไน ซาคห์นิน(ยู19) เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 0.75
    0-3 0-3
  • ISR U19 16:00
    ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 0.75
    1-2 2-2
  • ISR U19 16:00
    ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 0.75
    1-1 3-1
  • ISR U19 16:00
    มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) -0.5
    0-0 1-1
  • ISR U19 16:30
    Hapoel Nof HaGalil U19 (N) อิออนิ รามัต ฮาชารอน ยู19 -0.25
    0-2 0-6
  • ISR U19 17:00
    มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) Beitar Shimshon Tel Aviv U19 0.5
    ?-? 0-0
  • ISR U19 17:00
    มัคคาบี เทลอาวีฟ ชัคฮาร์(ยู19) (N) ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 1
    0-0 2-0
  • ISR U19 17:45
    Hapoel Petah Tikva Nahum Stelmah U19 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 0.25
    0-0 0-0
  • Brazil Campeonato Cearense Division 1 1:30
    ฟลอเรสต้า ซีอี (N) Pacajus 0.25
    0-1 1-1
  • Brazil Campeonato Cearense Division 1 2:30
    อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี กัวรานี่ ซีอี -0.25
    1-1 1-2
  • Brazil Paranaense League 3:00
    CE Uniao PR แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ -0.75
    0-1 1-3
  • Brazil Pernambucano League 5:00
    ซานตา ครูซ พีอี เปโตรลิน่า พีอี 1.5
    3-0 3-0
  • Australia W-League 13:00
    เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) 2
    1-0 2-0
  • Australia W-League 15:30
    อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) -0.5
    0-1 0-3
  • Australia W-League 12:00
    เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) เพิร์ท กลอรี่(ญ) 1.75
    ?-? 0-0
  • Iceland Championship 18:15
    อัคราเนส กรินดาวิค 1.25
    0-0 2-0
  • Iceland Championship 19:00
    เบรย์ดาบลิค ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 2.5
    2-0 2-0
  • Italian Women Division 1 18:00
    เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) อินเตอร์ มิลาน(ญ) -0.25
    0-2 0-3
  • Reykjavik Football Tournament 22:15
    วาลูร์ เรย์ยาวิค ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 0.5
    2-0 3-0
  • Reykjavik Football Tournament 0:15
    เฟรม เรย์จาวิค เลคเนียร์ เรกยะวิก 0.25
    1-1 2-3
  • Futsal Russia Division De Honor 15:00
    MFK Sinara Ekaterinburg Futsal MFK Tyumen Futsal 0.25
    2-0 4-2
  • Futsal Russia Division De Honor 20:00
    โนวาลิ(ฟุตซอล) Berkut Futsal 1.5
    0-2 4-5
  • AFC U23 Championship 17:15
    ไทย (ยู 23) ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) -0.25
    0-0 0-1
  • AFC U23 Championship 20:15
    ออสเตรเลีย (ยู 23) (N) ซีเรีย(ยู 23) 0.75
    0-0 0-0
  • France Youth U19 League 20:30
    ก็อง(ยู 19) ล็องส์(ยู 19) 0.75
    0-0 4-0
  • France Youth U19 League 18:00
    บอร์กโดซ์(ยู 19) แรนส์(ยู 19) 0.25
    0-0 0-1
  • France Youth U19 League 20:30
    Concarneau U19 น็องต์(ยู 19) 0.25
    0-0 1-3
  • Estonia Winter Tournament 17:00
    เอฟซี มาร์ดู ทูเลวิค วิจานดี่ 0.25
    1-0 2-0
  • Estonia Winter Tournament 23:20
    ทรานส์ นาร์ว่า เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 1.5
    0-0 1-1
  • Myanmar National League 16:00
    หงสาวดี ยูไนเต็ด ชาน ยูไนเต็ด -0.5
    0-1 2-1
  • Myanmar National League 16:00
    เซาเทิร์น เมียนมา ยะไข่ยูไนเต็ด -0.25
    0-1 0-1
  • Myanmar National League 16:00
    ยาด­านาบอน เอฟซี (N) Mahar United 1
    1-1 1-1
  • BRA SE 2:00
    Frei Paulistano คอนฟิแองก้า -0.5
    0-0 0-1
  • Belgian First Amateur Division 2:00
    เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช KMSK Deinze -0.75
    0-2 1-3
  • Belgian First Amateur Division 2:00
    Lierse Kempenzonen Seraing United 0
    0-3 1-3
  • Belgian First Amateur Division 2:00
    โอลิมปิก ชาเลอร์รัว ทูบิซี่ 0.5
    1-0 3-0
  • Belgian First Amateur Division 2:00
    Patro Eisden Thes Sport 0
    0-0 1-0
  • Belgian First Amateur Division 2:00
    Jeunesse Molenbeek Sint-Eloois-Winkel 1
    1-0 3-1
  • Paraguay reserve team league 17:00
    คลับ กัวรานี่(สำรอง) สปอร์ติโว ซาน ลอเร็นโซ่ (สำรอง) 1
    2-0 3-1
  • Paraguay reserve team league 17:30
    คลับ ริเวอร์เพลทอาซุนซิอง(สำรอง) โซล เดอ อเมริกา (สำรอง) -1
    ?-? 0-0
  • 0:00
    คลับ ออโรร่า ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 0.75
    0-0 0-1
  • 9:00
    Quiche FC Coatepecano IB 0.75
    ?-? 0-0
  • Mexico Segunda Division 8:00
    เอสตูเดียนเตส เตคอส ยู.เอ.ซาคาเตคาส 0
    1-1 1-3
  • Mexico Segunda Division 9:00
    ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก Mineros de Fresnillo 2
    1-1 4-1
  • Mexico Segunda Division 10:00
    Coras De Nayarit Murcielagos 0.75
    0-0 0-0
  • Mexico Segunda Division 0:00
    มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 2 Atletico San Francisco FC 0.5
    0-1 2-2
  • Mexico Segunda Division 0:00
    Cimarrones de Sonora FC II ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 -0.25
    2-1 4-3
  • Mexico Segunda Division 1:00
    ตลัซกาลาเอฟซี Yalmakan FC 0.75
    1-0 2-0
  • Mexico Segunda Division 3:00
    ไพโอนีรอส เด แคนคูน อิราปัวโต้ 0.25
    1-1 1-2
  • Mexico Segunda Division 4:00
    ซีดี ครูช อชูล ฮิเดลโก Reboceros de La Piedad 0.5
    2-0 3-0
  • Mexico Segunda Division 4:00
    Deportivo Dongu ซีดี นัวโว ชิเมลฮัวแคน 0.5
    0-0 2-1
  • Mexico Segunda Division 4:00
    Chapulineros Aguacateros CDU 0.25
    0-0 0-1
  • Mexico Segunda Division 5:00
    UA de Chihuahua Gavilanes FC Matamoros 0.25
    2-0 2-0
  • Mexico Segunda Division 5:00
    Cafetaleros de Tapachula FC II พูมาส ยูนัม 2 0.25
    1-0 1-0
  • Mexico Segunda Division 6:00
    คอร์รีคามินอส 2 Atletico Saltillo -0.25
    0-0 0-2
  • England U23 League Cup 20:00
    สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 1
    1-4 2-4
  • Argentina Reserve League 19:10
    ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 0
    1-0 1-0
  • Israel C League 19:00
    เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา ฮาโปเอล ทูบา-ซานการิเย่ 0.5
    1-1 3-2
  • Portugal Campeonato Nacional 3:15
    เบยร่า มาร์ อูเนียว ไลเรีย 0.25
    0-0 1-0
  • 15:30
    พานิโอนิออส (ยู 19) โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 0.25
    0-0 0-0
  • 16:30
    พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 20) แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 2
    0-0 5-0
  • 17:00
    ชาเนีย เอฟซี ยู 19 เลวาเดียกอส (ยู 19) 2
    0-5 0-8
  • 18:00
    โอลิมเปียกอส(ยู 19) อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 0.75
    0-0 1-0
  • 18:00
    เออร์โกเทลิส (ยู 19) โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) -0.25
    2-0 3-1
  • 18:00
    Kassiopi U19 โดซ่า ดรามาส(ยู19) 0.25
    0-2 0-6
  • 18:30
    พานาไชกิ-2005 (ยู 19) พลาทานิแอส (ยู19) 0.25
    1-1 2-2
  • 19:00
    พาไนโทลิกอส(ยู 19) ปาส ลาเมีย ยู 19 0.25
    1-0 3-0
  • 19:00
    AE Karaiskakis U19 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) -1.25
    1-1 3-3
  • 19:00
    อปอลลอน พอนตู(ยู19) อพอลลอน ลาริสซ่า(ยู19) 0.75
    2-0 3-0
  • 20:00
    เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) เออีเอล ลาริซา ยู 19 1.25
    2-1 4-1
  • 2:00
    ปีเอาอี 4 de Julho -0.5
    0-0 1-1
  • 6:30
    อาไว เอฟซี เอสซี บัสควอ เอฟซี 0.75
    0-1 0-2
  • 1:00
    พูมาส ยูนัม (ญ) มอนเทอร์เรย์(ญ) -1
    1-1 2-2
  • 18:30
    วาลาโดลิด(ยู 19) ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) -1
    2-0 3-0
  • 18:45
    Danok Bat U19 ซีดี ปัมโปลนา (ยู 19) -1
    2-0 2-0
  • 19:00
    CF Juventud Laguna U19 เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) 0
    0-1 0-3
  • 19:00
    Acodetti CF U19 CD Juventud Maritima U19 0.5
    2-0 3-0
  • 19:00
    CD Ofra U19 อาร์ซี วิกตอเรีย (ยู 19) 0.25
    0-2 1-4
  • 0:00
    เอสปันญ่อล(ยู 19) มายอร์กา(ยู 19) 1
    1-0 2-0
  • 0:00
    UD San Fernando U19 Union Viera CF U19 -0.25
    0-0 0-1
  • 0:00
    CF Damm U19 ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) 0.75
    1-2 2-2
  • 0:05
    Mostoles U19 Atletico de Pinto U19 1
    0-1 0-2
  • Iceland Faxafloi Women Cup 18:15
    ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 1
    1-1 2-2
  • 18:35
    เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ยู 19) -1.5
    1-2 2-3
  • 19:00
    เฮชเค โคปาโวกูร์ ยู 19 เคอาร์/เควี(ยู 19) -1.5
    1-0 1-0
  • 21:00
    วาลูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 0.25
    0-1 3-1
  • 18:00
    อาเวส (ยู 23) เอสโตริล(ยู 23) -0.25
    0-0 1-0
  • 18:00
    ฟามาลิเคา(ยู 23) เบเลเนนเซส(ยู 23) -0.5
    1-0 1-2
  • 18:00
    ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) ริโอ อาฟ(ยู 23) -1
    0-2 1-3
  • 18:45
    สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) เบนฟิก้า(ยู 23) 0
    1-2 1-2
  • 19:00
    คาริเนน โปเจ็ท เอฟซี แจ๊ส จูเนียริท 1.5
    1-2 1-3
  • 6:10
    ซานต้า เทคล่า Jocoro FC 0.75
    0-0 2-2
  • 18:00
    อาลีซอส อีกาเลโอเอเธนส์ -0.25
    0-0 1-0
  • 20:00
    Ierapetra ไอโอนิกอส -0.25
    0-0 0-0
  • 20:00
    เอโอ คาวาลา Aspropyrgos Enosis 1
    0-0 0-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 18:00
    บุรุนดี (N) เซเชลส์ 1.5
    0-1 3-1
  • กระชับมิตรทีมชาติ 22:00
    โปรตุเกส (ญ) ยู19 สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19 1
    0-0 1-1
  • กระชับมิตรทีมชาติ 6:00
    เอกวาดอร์(ยู 23) (N) ชิลี ยู23 0
    0-0 0-3
  • กระชับมิตรทีมชาติ 8:30
    โคลอมเบีย(ยู 23) อาร์เจนติน่า ยู23 0
    ?-? 0-0
  • พรีเมียร์ลีก สเปน(W) 19:00
    Colegio Aleman Valencia Women อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) 1.25
    1-0 1-1
  • พรีเมียร์ลีก สเปน(W) 22:00
    บาร์เซโลน่า(ญ) ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 4
    2-0 3-1
  • พรีเมียร์ลีก สเปน(W) 0:30
    เลบานเต้ ยูดี (ญ) เรอัล โซเซียดาด(ญ) 0.75
    1-0 3-0
  • Argentinian Cup 3:30
    ซานซิเนน่า วิลล่า มิเตร 0.25
    1-2 2-2
  • Argentinian Cup 4:00
    ฮูราแคน ลาส เฮราส เดปอร์ตีโบ ไมปู 0.25
    0-0 1-0
  • Argentinian Cup 6:00
    เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 0.25
    0-1 1-1