Live Score

  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 2:45
    บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ วีลด์สโตน เอฟซี -0.25
    ?-? 0-0
  • คอนเฟอเรนช์ลีกใต้ อังกฤษ 2:45
    เวลลิ่ง ยูไนเต็ด ดัลลิช แฮมเลต 0
    ?-? 0-0
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 2:45
    สเปนนีมูร์ ทาวน์ บอสตัน ยูไนเต็ด 0.5
    ?-? 0-0
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 2:45
    คิงส์ ลินน์ เลมิงตัน 1.25
    ?-? 0-0
  • คอนเฟอเรนช์ลีกเหนือ อังกฤษ 2:45
    เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด อัลเฟรตัน ทาวน์ 0.25
    ?-? 0-0
  • England Ryman(Isthmian) League Premier Division 2:45
    โบเวร์ส พิทซี บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 0.25
    ?-? 0-0
  • England Ryman(Isthmian) League Premier Division 2:45
    เลเธอร์เฮด โครินเธียน-แคชวลส์ 1
    ?-? 0-0
  • England Ryman(Isthmian) League Premier Division 2:45
    มาร์เกต โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 0.25
    ?-? 0-0
  • England Ryman(Isthmian) League Premier Division 2:45
    วินเกตส์ & ฟินเชลย์ เครย์วันเดอร์เรอร์ส -0.5
    ?-? 0-0
  • อังกฤษ เอฟเอ คัพ 2:45
    เยโอวิล ทาวน์ ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0.25
    ?-? 0-0
  • จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ 2:00
    จิลลิ่งแฮม ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) 0
    ?-? 0-0
  • จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ 2:00
    วอลซอลล์ ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0
    ?-? 0-0
  • จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ 2:30
    แบรดฟอร์ด ซิตี้ โรชเดล 0.5
    ?-? 0-0
  • จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ 2:30
    โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด อิปสวิช ทาวน์ 0
    ?-? 0-0
  • จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ 2:30
    ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1
    ?-? 0-0
  • จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ 2:45
    สคันธอร์ป ยูไนเต็ด ซันเดอร์แลนด์ -0.25
    ?-? 0-0
  • จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ 2:45
    พอร์ทเวล นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21) 1
    ?-? 0-0
  • จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ 2:45
    เบอร์ตัน อัลเบี้ยน แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0.75
    ?-? 0-0
  • จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ 2:45
    มอร์แคมบ์ คาร์ไลล์ยูไนเต็ด -0.5
    ?-? 0-0
  • จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ 2:45
    ลินคอล์น ซิตี้ ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด -0.25
    ?-? 0-0
  • จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ 2:45
    คราวเลย์ ทาวน์ อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด -0.75
    ?-? 0-0
  • จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ 2:45
    เชลแน่ม ทาวน์ นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0.25
    ?-? 0-0
  • จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ 2:45
    มิลตัน คียนส์ ดอนส์ วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0
    ?-? 0-0
  • จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ 2:45
    ทรานเมียร์ โรเวอร์ ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0.25
    ?-? 0-0
  • เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ 2:30
    ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ เวสฟิวด์ 0.25
    ?-? 0-0
  • เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ 2:45
    นานท์วิช ทาวน์ โคลวิลล์ ทาวน์ 0
    ?-? 0-0
  • เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ 2:45
    สตัวร์บริดจ์ แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 0
    ?-? 0-0
  • เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ 2:45
    คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี ฟรอเม ทาวน์ 0.75
    ?-? 0-0
  • เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ 2:45
    Prescot Cables Runcorn Linnets 0.75
    ?-? 0-0
  • เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ 2:45
    ไวท์ฮอว์ก เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 0.75
    ?-? 0-0
  • เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ 2:45
    บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ เมโทรโพลิแทน โปลิศ 0.75
    ?-? 0-0
  • เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ 2:45
    Bedfont Sports ฮิทชิน ทาวน์ -0.75
    ?-? 0-0
  • สก็อตแลนด์ ลีก 2 2:45
    แอนนัน แอธเลติก เบรซิน ซิตี้ 0.75
    ?-? 0-0
  • ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง) 20:00
    กรีซ(ญ) ไอร์แลนด์(ญ) 0.75
    ?-? 0-0
  • ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง) 20:15
    อิตาลี(ญ) มอลตา(ญ) 0.75
    ?-? 0-0
  • ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง) 22:59
    อิสราเอล(ญ) บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) 0.75
    ?-? 0-0
  • ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง) 23:55
    ออสเตรีย(ญ) คาซัคสถาน(ญ) 0.75
    ?-? 0-0
  • ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง) 0:00
    เดนมาร์ก(ญ) จอร์เจีย (ญ) 0.75
    ?-? 0-0
  • ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง) 0:00
    โปแลนด์(ญ) สเปน(ญ) 0.75
    ?-? 0-0
  • ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง) 1:00
    สวิตเซอร์แลนด์(ญ) โรมาเนีย(ญ) 0.75
    ?-? 0-0
  • ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง) 1:30
    โปรตุเกส(ญ) ฟินแลนด์(ญ) 0.75
    ?-? 0-0
  • ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง) 2:00
    เนเธอร์แลนด์(ญ) สโลวีเนีย(ญ) 0.75
    ?-? 0-0
  • ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง) 2:00
    ฮังการี(ญ) ลัตเวีย (ญ) 0.75
    ?-? 0-0
  • ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง) 2:30
    เบลเยียม(ญ) ลิธัวเนีย (ญ) 0.75
    ?-? 0-0
  • ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง) 2:45
    ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) เวลส์ (ญ) 0.75
    ?-? 0-0
  • ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป 22:00
    มอนเตเนโกร ยู17 (N) อิสราเอล(ยู 17) 0.75
    ?-? 0-0
  • ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป 2:30
    ไอร์แลนด์ (ยู 17) อันดอร์ร่า ยู17 0.75
    ?-? 0-0
  • เซเรีย บี บราซิล 8:00
    คุยอาบา อเมริกา เอ็มจี 0
    0-1 0-2
  • เซเรีย บี บราซิล 5:15
    บราซิล เด เปโลตัส กอริติบ้า พีอาร์ -0.25
    ?-? 0-0
  • เซเรีย บี บราซิล 5:15
    วิตอเรีย บีเอ ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0.5
    ?-? 0-0
  • เซเรีย บี บราซิล 5:15
    โอเอสเต้ แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ -0.25
    ?-? 0-0
  • เซเรีย บี บราซิล 6:30
    ปอนเต เปรตา ฟิกูเรนเซ่ 0.25
    ?-? 0-0
  • เซเรีย บี บราซิล 6:30
    คริคูม่า ลอนดริน่า พีอาร์ 0.5
    ?-? 0-0
  • เซเรีย บี บราซิล 7:30
    ปารานา พีอาร์ เซา เบนโต้ 0.75
    ?-? 0-0
  • เซเรีย บี บราซิล 7:30
    โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ บรากันติโน้ -0.25
    ?-? 0-0
  • ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น 4:00
    สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) -0.25
    ?-? 0-0
  • ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น 6:00
    เดปอร์ติโว คาเปียต้ โซล เดอ อเมริกา -0.25
    ?-? 0-0
  • Saudi Arabia Division 2 19:05
    อัล-โชอาลาห์ อัล ทาย -0.25
    ?-? 0-0
  • Saudi Arabia Division 2 19:15
    Al Bukayriyah Al-Thuqbah -0.25
    ?-? 0-0
  • Saudi Arabia Division 2 19:25
    นาจราน อัล-จีล -0.25
    ?-? 0-0
  • Saudi Arabia Division 2 19:30
    Al-Ameade อัล มอจเซล -0.25
    ?-? 0-0
  • Saudi Arabia Division 2 21:30
    อัล คาลีจ อัล บาเดน -0.25
    ?-? 0-0
  • ชิลี พรีเมียร์ บี 22:00
    ซีดี เมกาเลนซ์ โคเบรลัว -0.25
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 1:30
    Anapolina U19 Goias/GO U20 -0.25
    ?-? 0-0
  • 21:00
    ดันดี ยูไนเต็ด(สำรอง) เซนต์ เมียร์เรน(สำรอง) -0.25
    ?-? 0-0
  • 21:00
    มอร์ตัน(สำรอง) รอสส์ เคาน์ตี้ ( ยู 20 ) -0.25
    ?-? 0-0
  • บาห์เรน คัพ 22:00
    อิสท์ ริฟฟา คาลาลี -0.25
    ?-? 0-0
  • บาห์เรน คัพ 22:00
    มานาม่า คลับ เมลคิยา -0.25
    ?-? 0-0
  • บาห์เรน คัพ 22:00
    อัล มูฮารัค อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) -0.25
    ?-? 0-0
  • บาห์เรน คัพ 22:00
    อัล ชับบับ อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) -0.25
    ?-? 0-0
  • South Africa First League 21:00
    เอ็มบอมเบล่า ยูไนเต็ด ทีเอส กาแล็กซี่ -0.25
    ?-? 0-0
  • Argentina Prim B Metropolitana 7:10
    ลอส อันเดส ฟลานเดรีย 0.5
    2-1 2-2
  • Romania - Liga 2 Seria 0:30
    ปิโตรลูล โปรเอสติ ลูเซียฟารุล โอราเดีย 0.5
    ?-? 0-0
  • อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา 15:30
    เปอร์ซิบ บันดุง อเรม่า มาลัง 0.5
    ?-? 0-0
  • Olympic (Preliminaries) African 22:00
    ไอวอรี่โคสต์ (ยู 23) (N) แอฟริกาใต้ ยู23 0.5
    ?-? 0-0
  • Olympic (Preliminaries) African 1:00
    แซมเบีย (ยู 23) (N) ไนจีเรีย (ยู 23) 0.5
    ?-? 0-0
  • Uzbekistan Division 1 15:00
    ทูรัน บุนยอดกอร์ 2 0.5
    ?-? 0-0
  • Uzbekistan Division 1 16:30
    โลโคโมทีฟ บีเอฟเค เอฟเค ชิกาทอย 0.5
    ?-? 0-0
  • Uzbekistan Division 1 16:30
    ยาชโนบอด เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน) 0.5
    ?-? 0-0
  • Uzbekistan Division 1 18:00
    รุช มิลค์ เอฟเค อันติจาน 2 0.5
    ?-? 0-0
  • Uzbekistan Division 1 19:00
    แยงไกเยอร์ อิตติฟอก นาโวอี 0.5
    ?-? 0-0
  • Colombia Copa Mustang B 8:00
    โบโกตา เอฟซี ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 0.5
    ?-? 0-0
  • Colombia Copa Mustang B 8:00
    โบญาก้า ซิโค เรอัล คาร์ทาเกน่า 0.5
    ?-? 0-0
  • พรีเมียร์ลีกอียิปต์ 19:30
    Abo Qair Semads Biyala SC 0.5
    ?-? 0-0
  • พรีเมียร์ลีกอียิปต์ 19:30
    Dekernes กาเซล เอล มาฮาลาห์ 0.5
    ?-? 0-0
  • พรีเมียร์ลีกอียิปต์ 19:30
    Pharco El Hammam 0.5
    ?-? 0-0
  • พรีเมียร์ลีกอียิปต์ 19:30
    เอล มานซูรา Baladiyet El Mahallah 0.5
    ?-? 0-0
  • England Reserves Cup 20:00
    ฟลีตวู้ด ทาวน์(สำรอง) มอร์แคมบ์(สำรอง) 0.25
    ?-? 0-0
  • Jamaica Premier League 8:00
    ฮาร์เบอร์วิว อาร์เน็ท การ์เดน 0.25
    0-0 0-3
  • India Goa Professional League 17:30
    กาเดียน เอนเจล เอสซี Dempo 0.25
    ?-? 0-0
  • India Goa Professional League 17:30
    Panjim Footballers สปอร์ตติ้ง กัว 0.25
    ?-? 0-0
  • 5:00
    San Martin FC Champions FC Academy 0.25
    ?-? 0-0
  • Montenegro Division 2 19:00
    โอทรานท์ FK Ibar Rozaje 0.25
    ?-? 0-0
  • Paraguay reserve team league 18:00
    เดปอร์ติโว คาเปียต้า(สำรอง) โซล เดอ อเมริกา (สำรอง) 0.25
    ?-? 0-0
  • Paraguay reserve team league 18:00
    เดปอร์ติโว่ ซานตานี(สำรอง) โอลิมเปีย อาซันซิออง(สำรอง) 0.25
    ?-? 0-0
  • 19:00
    TSC Backa Topola U19 FK Brodarac U19 0.25
    ?-? 0-0
  • 2:00
    ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส Deportes Recoleta 0.25
    ?-? 0-0
  • 16:15
    ชิลลอง ลายอง เอฟซี Ryntih SC 0.25
    ?-? 0-0
  • Uganda Premier League 20:00
    มบารารา ซิตี้ Onduparaka FC 0.25
    ?-? 0-0
  • Uganda Premier League 20:00
    โพรลีนเอฟซี ไบร์ท สตาร์ 0.25
    ?-? 0-0
  • Uganda Premier League 20:30
    Busoga United มา ลู 0.25
    ?-? 0-0
  • Uganda Premier League 20:30
    ยูกันดา โปลิศ เอฟซี โทโร ยูไนเต็ด 0.25
    ?-? 0-0
  • Uganda Premier League 20:30
    Koyetum Wakiso Giants FC 0.25
    ?-? 0-0
  • Uganda Premier League 20:30
    Vipers ยูอาร์เอ กัมปาลา 0.25
    ?-? 0-0
  • Argentina Torneo B 7:30
    ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 0
    1-0 3-0
  • Holland Reserve League 20:00
    วิเทสส์ อาร์เน่ม (เยาวชน) เอสซี ฮีเรนวีน สำรอง 0
    ?-? 0-0
  • Holland Reserve League 21:00
    เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง) เฟเยนูร์ด สำรอง 0
    ?-? 0-0
  • Argentina Reserve League 19:30
    Victoriano Arenas Reserves Lujan Reserves 0
    ?-? 0-0
  • Argentina Reserve League 22:00
    เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) Excursionistas Reserves 0
    ?-? 0-0
  • Argentina Reserve League 0:30
    ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) 0
    ?-? 0-0
  • Argentina Reserve League 1:00
    เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) Real Pilar Reserves 0
    ?-? 0-0
  • Scotland Development League 21:00
    แฮมิลตัน เอฟซี (ยู 20) ฮาร์ทส์ (ยู 20) 0
    ?-? 0-0
  • Northern League Challenge Cup 2:45
    แอชตัน ยูไนเต็ด สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 0
    ?-? 0-0
  • Northern League Challenge Cup 2:45
    บักซ์ตัน เอฟซี อีกส์สตัน เอฟซี 0
    ?-? 0-0
  • Northern League Challenge Cup 2:45
    ดันสตัน ยูทีเอส สการ์โบโรห์ 0
    ?-? 0-0
  • Northern League Challenge Cup 2:45
    มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 0
    ?-? 0-0
  • Northern League Challenge Cup 2:45
    ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต ลุฟเบร้อ ไดนาโม 0
    ?-? 0-0
  • Northern League Challenge Cup 2:45
    มอร์เพธ ทาวน์ มาร์สค์ ยูไนเต็ด 0
    ?-? 0-0
  • Northern League Challenge Cup 2:45
    นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี วิตตัน อัลเบียน 0
    ?-? 0-0
  • Northern League Challenge Cup 2:45
    Pontefract Collieries ออสเซท ยูไนเต็ด 0
    ?-? 0-0
  • Northern League Challenge Cup 2:45
    สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส เชสทาวน์ 0
    ?-? 0-0
  • Northern League Challenge Cup 2:45
    แสตมฟอร์ด เอเอฟซี ลินคอล์น ยูไนเต็ด 0
    ?-? 0-0
  • 2:45
    รัชเดน ไดมอนด์ แยกซ์ลีย์ 0
    ?-? 0-0
  • 2:45
    บีคอนส์ฟิลด์ บานบุรี ยูไนเต็ด 0
    ?-? 0-0
  • 2:45
    Blackfield Langley Sholing FC 0
    ?-? 0-0
  • 2:45
    ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ เยท ทาวน์ 0
    ?-? 0-0
  • 2:30
    Sevenoaks Town วีซีดี แอธเลติก 0
    ?-? 0-0
  • 2:45
    AFC Sudbury บิวรี่ ทาวน์ 0
    ?-? 0-0
  • 2:45
    นอร์ทวูด Uxbridge 0
    ?-? 0-0
  • 2:45
    Tilbury กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์ 0
    ?-? 0-0
  • 2:45
    Haywards Heath Town Three Bridges 0
    ?-? 0-0
  • 2:45
    แวร์ เอฟซี ฮาร์โลว์ ทาวน์ 0
    ?-? 0-0
  • 0:00
    Pradniczanka Krakow (W) Rekord Bielsko Biala Women 0
    ?-? 0-0
  • 2:45
    Hanwell Town เฮอรินจี โบโรห์ 0
    ?-? 0-0
  • 20:00
    เบิร์นลี่ย์ เอเอฟซี ฟิลด์ 0
    ?-? 0-0
  • 2:45
    เฮนดอน เลย์ตัน โอเรียนท์ 0
    ?-? 0-0
  • 8:00
    ปาชูกา(ญ) กัวดาลาจาร่า ชีวาส (ญ) 0.5
    0-0 1-2
  • 8:00
    เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) ซานโตส ลากูน่า(ญ) 1
    0-0 2-0
  • 10:00
    มอนเทอร์เรย์(ญ) พูมาส ยูนัม (ญ) 2.25
    1-0 2-1
  • 18:30
    Melli Hafari Be\sat Kermanshah FC 2.25
    ?-? 0-0
  • 2:45
    นอร์ธวิช วิคตอเรีย Winsford United 2.25
    ?-? 0-0
  • 15:00
    สิกขิม ฮิมาลายัน เอสซี โมฮัมเมดัน เอสซี 2.25
    ?-? 0-0
  • 2:45
    โลเวสทอฟต์ ทาวน์ คิงส์ แลงลีย์ -0.25
    ?-? 0-0
  • 2:45
    แทมเวิร์ธ อัลเวเชิร์ช 1.25
    ?-? 0-0
  • 2:45
    เลสตัน เอฟซี Hednesford Town -1
    ?-? 0-0
  • 2:45
    ดรอยส์เด้น มอสลีย์เอเอฟซี -1
    ?-? 0-0
  • 2:45
    เออร์ลัม Maine Road -1
    ?-? 0-0
  • 8:00
    Diriangen มานากัว เอฟซี -1
    ?-? 0-0
  • 2:30
    Goytre United ทาฟฟ์ เวลล์ -1
    ?-? 0-0
  • 2:45
    Colwyn Bay ทคอนวี ยูไนเต็ด -1
    ?-? 0-0
  • 2:45
    กุลสฟิลด์ เอฟซี ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด -1
    ?-? 0-0
  • 2:45
    รีห์ล เอฟซี บัคลี่ย์ ทาวน์ -1
    ?-? 0-0
  • 15:00
    บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์ Income Tax SC -1
    ?-? 0-0
  • 17:00
    โอโซน เอฟซี เอดีอี เอฟซี -1
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Paulista Youth 1:00
    โฮริซอนทิเอฟซี(ยู 20) สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) -1
    ?-? 0-0
  • Brazil Campeonato Paulista Youth 1:00
    ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) ซีเอสเอ (ยู 20) -1
    ?-? 0-0
  • Iceland U19 League 3:00
    IA/Skallag U19 ฮัวการ์ (ยู 19) -1
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 16:00
    ออสเตรเลีย(ญ) ชิลี (ญ) 2
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 20:00
    โปรตุเกส(ยู 19) (N) เยอรมนี (ยู 19) 2
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 20:30
    อาร์เจนตินา (ญ) โคลัมเบีย(ญ) 2
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 0:00
    ฮอนดูรัส (ญ) ยู20 (N) นิการากัว (ญ) ยู 20 2
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 0:30
    ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19) นอร์เวย์ (ยู 18) 2
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 2:00
    สาธารณรัฐ โดมินิกัน (ญ) ยู 20 (N) คอสตาริกา (ญ) ยู 20 2
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 2:15
    สาธารณรัฐเช็ก(ญ) อังกฤษ(ญ) 2
    ?-? 0-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 4:00
    เบลีซ(ญ) ยู20 (N) คิวบา (ญ) ยู 20 2
    ?-? 0-0
  • OP AFW 21:30
    แคเมอรูน (ญ) ไอเวอรี่โคสต์ (ญ) 2
    ?-? 0-0