ผลบอลเมื่อคืน

2020-02-19
  • ฮังการี คัพ 00:00
    ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส บูดาเปสต์ ฮอนเวด -1
    1-0 1-0
  • ฮังการี คัพ 00:00
    ซาเลเกอเซ็ก ทีอี Lipot Pekseg -1
    2-0 5-1
  • ฮังการี คัพ 00:00
    ปาคซิ เซ เปซซี่ เอ็มเอฟซี -1
    0-0 1-0
  • ฮังการี คัพ 00:00
    วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ เบเก้ซัคซาบา 1.75
    1-0 3-0
  • ฮังการี คัพ 00:00
    Dunaujvaros เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 1.75
    0-1 0-2
  • ฮังการี คัพ 00:00
    คาโปสวาร์ มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ -0.5
    0-1 1-3
  • ไซปรัส คัพ 00:00
    โดซ่า คาโตโกเปีย โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี -1
    0-1 1-1
  • ไซปรัส คัพ 00:00
    เออีเค ลาร์นาคา เออีเอล ลิมาสซอล 0.5
    1-1 1-1
  • Israel Leumit League 00:00
    ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 0.25
    1-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 00:00
    เอสซี ไวซ์ ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 0.25
    0-7 ?-?
  • Qatar League Division 2 00:00
    อัล-เมไซเมียร์ เอสซี Al Nasa(QAT) 0.75
    1-0 2-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 00:00
    SV Lebring อัลเลอไฮเลเกน 0.25
    0-0 1-2
  • 00:15
    Tallinna JK Legion U19 เลวาเดีย ทัลลินน์(ยู 19) -1.25
    8-0 ?-?
  • พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ 00:30
    บิดเวสท์ วิทซ์ ไฮแลนด์ส พาร์ค 0.5
    1-1 2-2
  • พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ 00:30
    มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 1.25
    1-1 2-1
  • เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน 00:30
    นอร์ดเจลแลนด์ เอซี ฮอร์เซ่นส์ 1
    2-0 6-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 00:30
    ริงโคบิง โฮลสเตโบร บีเค 0.25
    1-0 2-2
  • พรีเมียร์ลีก สเปน(W) 01:00
    เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) เรอัล โซเซียดาด(ญ) 0.25
    2-1 3-3
  • CONCACAF Championship U20 01:00
    เกรนาดา(ยู 20) (N) โดมินิกา ยู20 -0.25
    2-1 3-1
  • Brazil Campeonato Carioca 01:00
    อเมริกาโน่ อาร์เจ (N) ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 0.25
    0-1 1-2
  • Brazil Campeonato Carioca 01:00
    โนว่า อีกูอาคุ อเมริกา อาร์เจ 0
    1-1 2-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 01:00
    ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก New England Revolution B 0.25
    4-0 5-1
  • Futsal Spain Division De Honor 01:00
    อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) 3
    0-3 3-5
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 01:00
    เมลียา ซีดี รีล เจน -0.75
    0-0 0-1
  • Mali Cup 01:00
    Calcio AC ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก 0
    0-5 0-8
  • Germany Oberliga Bade-Wurttemberg 01:15
    เอฟซี เครย์ ทีวีดี เฟลเบิร์ท 0.25
    0-0 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 01:30
    ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 เม็ตซ์ บี 0.25
    2-0 3-0
  • บราซิล คัพ 01:30
    Lagarto โวลตา เรดอนดา -0.5
    0-0 1-0
  • Spanish Bizkaia-Tercera Division 01:30
    ยูดี อัลคูเดีย ลัวเซเตนเซ่ 0.5
    0-1 1-2
  • BRA SE 01:30
    Dorense SE คอนฟิแองก้า 0.25
    0-0 1-1
  • 01:30
    TuS Osdorf อัลโตน่า 93 -1.25
    0-1 2-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 01:30
    เอสวี ดานูบ FC Bisamberg 0.25
    2-1 3-4
  • กระชับมิตร (สโมสร) 01:30
    เฮนเนส 05 SSV Homburg Numbrecht 0.25
    2-0 3-0
  • 01:40
    Ceilandense เรอัล เอฟซี 0.25
    1-2 1-2
  • Colombia Copa Cup 02:00
    เรอัล ซานตานเดร์ คอร์ตูลัว 0.25
    0-0 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 02:00
    เอฟซี คาร์ทาเกน่า ซีเอสเคเอ มอสโก -1.5
    0-1 0-2
  • Futsal Spain Division De Honor 02:00
    ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) Jaen Paraiso Interior Futsal 0
    0-3 1-3
  • Futsal Spain Division De Honor 02:00
    O Parrulo Ferrol Futsal Peinsa F.S. Cartagena Futsal 0
    1-2 3-2
  • ไอซ์แลนด์ลีกคัพ 02:00
    ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (N) กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 1.25
    1-0 1-1
  • Germany Oberliga Bade-Wurttemberg 02:00
    เรติงเกน เอสวี เอฟซี คลีฟ 0.5
    1-0 1-2
  • 02:00
    F.C. Nouadhibou King Nouakchott 0.5
    1-0 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 02:00
    CD Provincial Ranco วาลดิเวีย -1.5
    0-0 0-0
  • พรีเมียร์ลีก อังกฤษ 02:30
    แมนเชสเตอร์ ซิตี้ เวสต์แฮมยูไนเต็ด 2.5
    1-0 2-0
  • Futsal Spain Division De Honor 02:30
    เลบันเต(ฟุตซอล) Xota Magna Gurpea Futsal 0
    4-3 7-5
  • กระชับมิตร (สโมสร) 02:30
    Gloria RS CS Esportivo AL -1.5
    0-1 0-1
  • Gibraltar Premier Division 02:30
    ยูโรปาพอยต์ แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี 3
    1-0 3-1
  • England Ryman(Isthmian) League Premier Division 02:45
    เลเวส วอร์ทติ้ง -1
    1-1 1-3
  • จอห์นสโตนส์ เพนท์โทรฟี่ 02:45
    นิวพอร์ต เคาน์ตี้ ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0
    0-0 0-0
  • Scotland FA Cup 02:45
    คิลมาร์น็อค อเบอร์ดีน -0.25
    1-0 1-1
  • 02:45
    โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ ไบรท์ตัน แอนด์โฮฟอัลเบี้ยน ซี 3
    0-4 2-7
  • ENG UD1 02:45
    วอคโซป ทาวน์ นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี 0.75
    0-1 0-2
  • Northern Ireland Reserve League 02:45
    คลิฟตันวิลล์(สำรอง) ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 1
    3-1 5-2
  • Northern Ireland Reserve League 02:45
    ลินฟีลด์(สำรอง) บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 3
    1-0 4-1
  • สเปน เซกุนด้า ดิวิชั่น 03:00
    มิรานเดส เรอัล ซาราโกซ่า -0.25
    0-1 1-1
  • ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก 03:00
    ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ แอร์เบ ไลป์ซิก 0
    0-0 0-1
  • Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester 03:00
    เดปอร์ติโบ มูนิซ (N) Deportivo Paraguayo 0
    0-2 0-2
  • ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก 03:00
    อตาลันต้า (N) บาเลนเซีย 1
    2-0 4-1
  • CONCACAF Championship U20 03:00
    สาธารณรัฐโดมินิกัน ยู 20 อังควิลา ยู20 -0.25
    0-0 6-0
  • อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น 03:00
    ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ พลาซ่า โคโลเนีย 0.5
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 03:00
    หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี Omaha 0.75
    1-0 1-1
  • Futsal Spain Division De Honor 03:00
    EiPozo Murcia Turistica Futsal คอร์โดบา(ฟุตซอล) 2.5
    1-0 5-1
  • 03:00
    เอดี การ์ตาเกนา AD Cofutpa 0.5
    0-0 0-1
  • Argentina Torneo B 03:00
    CSD Fontana Libertad de Charata 0.5
    2-0 2-1
  • Argentina Reserve League 03:00
    คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) Real Pilar Reserves 3
    3-1 8-1
  • 03:00
    Municipal Garabito Escazucena 0.5
    0-0 0-0
  • Argentina Reserve League 03:00
    เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) General Lamadrid Reserves 3
    1-2 2-2
  • Colombia Copa Cup 03:30
    เวลเลดูปา เอฟซี เดปอร์เตส ควินดิโอ -0.25
    0-1 0-2
  • 04:00
    คลับ ออโรร่า Capitalinos FC 0.5
    0-0 1-0
  • Copa Libertadores U20 04:00
    Danubio U20 (N) มิลเลียนนาริออส(ยู 20) -0.5
    0-0 1-1
  • 04:00
    ซีดี บาริโอเม็กซิโก เอดี การ์เมลิต้า 0.5
    0-0 2-0
  • 04:00
    Futbol Consultants Moravia Puerto Golfito 0.5
    1-0 3-1
  • 04:00
    Municipal Turrialba สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 0.5
    2-3 3-4
  • 04:00
    ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว Chichigalpa FC -1.25
    1-0 3-0
  • 04:00
    Santa Ana ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด 0.5
    0-0 0-0
  • Panama Reserve League 05:00
    CA Independiente de la Chorrera Reserves ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) 0.5
    1-1 2-1
  • Panama Reserve League 05:00
    Costa Del Este Reserves Atletico Chiriqui Reserves 0.5
    0-0 1-0
  • บราซิล คัพ 05:15
    เบาวิสต้า อาร์เจ ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0.25
    0-1 0-2
  • โคปา ซูดาเมริกาน่า 05:15
    สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ (N) มิเนรอสเดอกัวยาน่า 0.75
    1-2 2-2
  • โคปา ซูดาเมริกาน่า 05:15
    ซีเอ ฮูราแคน อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 0
    1-1 1-1
  • บราซิล คัพ 05:15
    เอสซี เปซานดูปารา ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0
    1-1 1-1
  • CONCACAF Championship U20 05:30
    หมู่เกาะเวอร์จินของสหรัฐ (ยู 20) (N) Montserrat U20 -0.25
    1-0 1-1
  • Brasil Campeonato do Nordeste Primeira 05:30
    เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ บาเฮีย บีเอ -0.5
    0-1 0-2
  • 05:30
    เอเอ ลูเซียเนีย บราซิลเลีย -2
    1-2 2-3
  • Colombia Copa Cup 06:00
    Universitario de Popayan เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 0.25
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 06:00
    ดีซี ยูไนเต็ด (N) แนชวิลล์ เอฟซี 0
    1-1 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 06:00
    ชิคาโก ไฟร์ โตรอนโต้ เอฟซี 0
    2-0 2-0
  • Brazil Pernambucano League 06:00
    วิตอเรีย พีอี เปโตรลิน่า พีอี -0.25
    0-0 1-1
  • Brazil Pernambucano League 06:00
    อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี ซานตา ครูซ พีอี -0.25
    0-1 0-2
  • Brazil Campeonato Mineiro Division 1 06:00
    บาว อีสปอร์ตี่ คลับ ยูอาร์ที เอ็มจี 0.25
    1-0 3-0
  • 06:00
    ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 4 de Julho 1
    1-2 1-2
  • 06:00
    ฮุสตัน ไดนาโม (N) รีล ซอลต์ เลค -0.25
    0-0 4-0
  • 06:00
    เอสอี ตู กาม่า Sociedade Esportiva Unai DF 2.75
    0-0 3-0
  • Argentinian Cup 06:10
    สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 0.25
    0-2 1-2
  • Brazil Campeonato Paraibano 06:15
    แคมพิเนสเซ่ พีบี โบตาโฟโก้ พีบี -0.25
    0-1 0-1
  • Copa Libertadores U20 06:15
    ริเวอร์เพลท(ยู 20) (N) เซอร์โร่ ปอร์เตโน่(ยู 20) 0.75
    0-0 1-0
  • 06:15
    สปาร์ตา ทีโอ Araguacema TO 0.25
    0-1 0-2
  • 06:15
    เปง ฮาเวียร์ อินเตอร์ปอร์โต้ เอฟซี 0.5
    0-0 2-2
  • CONCACAF Championship U20 06:30
    เปอร์โตริโก (ยู 20) หมู่เกาะเคย์แมน ยู20 -0.25
    1-0 4-2
  • Brazil Campeonat Potigurar 06:40
    เอบีซี อาร์เอ็น อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 0.25
    1-1 2-2
  • 07:00
    RAMS Village Superstars Flow 4G Cayon Rockets -1.25
    0-0 1-0
  • Argentina Prim B Metropolitana 07:10
    ลอส อันเดส เดเฟนโซเรส ยูนิดอส -0.25
    1-0 1-0
  • โคปา ลิเบอตาดอเรส 07:30
    เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน แอดเลติโก ทูคูแมน 0.75
    1-0 1-0
  • โคปา ซูดาเมริกาน่า 07:30
    โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 0.25
    0-0 2-1
  • บราซิล คัพ 07:30
    วิตอเรีย บีเอ ฟิกูเรนเซ่ -0.25
    0-0 0-1
  • โคปา ซูดาเมริกาน่า 07:30
    เอฟบีซี เมลการ์ นาซิอองนาล โปโตซี 1
    0-0 0-2
  • 07:30
    EC Iranduba ฟาส คลับ (สมัครเล่น) 3
    0-1 0-2
  • Colombia Copa Mustang A 07:40
    เดปอร์ติโว เปไรร่า จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 0.25
    1-0 1-0
  • คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก 08:00
    พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด (N) ครูซ อาซูล -1.75
    0-0 1-2
  • Copa MX 08:00
    โมนาร์คัส โมเรเลีย คลับ ตีฮัวนา 0.75
    0-0 0-0
  • โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก 09:00
    ABM Galaxy อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์เอเอฟซี 0.5
    2-1 2-2
  • คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก 10:00
    ซีดี โมตากัว (N) แอตแลนต้า ยูไนเต็ด -0.25
    1-1 1-1
  • คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก 10:00
    คลับ เลออน ลอส แอนเจลิส เอฟซี 0.75
    1-0 2-0
  • Copa MX 10:10
    โตลูก้า ปาชูก้า 0
    0-1 5-1
  • 12:00
    แฮปปี้ วัลเล่ย์ ฮ่องกง อาร์ เอฟ 3
    0-1 1-3
  • โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก 12:00
    Hienghene Sport NC เฮคารี่ เซ้าท์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0.5
    1-2 2-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 13:30
    UKB KLASA 0.25
    1-0 1-0
  • AFC คัพ 15:00
    Neftchi Kochkor-Ata เอฟเค คูจานด์ 0
    0-0 1-0
  • 15:00
    Kandal Takeo 0.5
    0-0 0-0
  • 15:00
    Preah Sihanouk Kep 0.5
    0-1 0-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 15:00
    เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ สมอร์กอน เอฟซี 0.25
    4-0 4-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 15:05
    Mr Berri แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 0.25
    0-3 0-6
  • 15:20
    State Bank of India เซ็นทรัล แบงค์ ออฟ อินเดีย 3
    0-4 0-8
  • กระชับมิตร (สโมสร) 15:30
    โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส โฮบาร์ต ใต้ 0.25
    1-1 3-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 15:30
    คิงส์ตัน ซิตี้ นอร์ธโคท์ซิตี้ 0.25
    0-1 3-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 15:30
    รอคเดลซิตี้ซัน (N) นอร์ธ โชเร่ มาริเนิร์ส 0.25
    1-1 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 15:30
    วอนลอส ชีรัค 0.25
    2-0 3-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 0.25
    0-2 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    ยาทรานเบซิส (ญ) Zhilstroy Kharkov 2 (w) 0.25
    0-1 0-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    ซิมบรู ชิซินู เอฟซี มิลซามี่ 0.25
    2-0 5-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:00
    ซีเอส บาโลเทสติ มอสติสที อัลมิว 0.25
    1-1 2-3
  • 16:00
    มาเกว เอฟซี (ยู 21) ชเวกาบิน ยูไนเต็ด (ยู 21) -1.25
    0-0 0-0
  • 16:00
    Ispe FC U21 Mawyawadi FC U21 -1.25
    3-0 4-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:30
    เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) เอฟเค การูก้า 0.25
    0-1 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 16:35
    Fc Norchi Dinamoeli Tbilisi FC Merani Martvili 0.25
    0-0 0-2
  • Turkiye Lig3 17:00
    กูมัสฮาเนสสปอร์ อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ -0.75
    1-0 1-0
  • Turkiye Lig3 17:00
    Duzyurtspor Sancaktepe Belediye Spor -0.25
    0-0 2-0
  • Turkiye Lig3 17:00
    ซานลิอูร์ฟาสปอร์ อินโกลสปอร์ -0.25
    0-0 0-1
  • Turkiye Lig3 17:00
    คาห์รามานมาราสส์สปอร์ คาสทาโมนุสปอร์ -0.25
    0-0 0-2
  • Turkiye Lig3 17:00
    ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ ซาคาร์ยาสปอร์ -0.5
    0-1 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า เบอโน่ 0.25
    1-2 1-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    เอฟเค โกโลดียา (N) เอฟเค ริเตเรียไอ 0.25
    0-1 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    วิสล่า คราคอฟ (N) วิกรี่ ซูวอลกี้ 1
    0-0 2-2
  • Turkey 3. Ligi B 17:00
    Artvin Hopaspor Serik Belediyespor -1.25
    0-0 0-0
  • Turkey 3. Ligi B 17:00
    24 Erzincanspor Sile Yildizspor -1.25
    4-1 6-2
  • Turkey 3. Ligi B 17:00
    Yomraspor ซิลิวริสปอร์ -0.25
    1-0 1-1
  • Turkey 3. Ligi B 17:00
    Elazig Belediyespor Dai Lin Jissbon 0.25
    1-1 2-4
  • Turkey 3. Ligi B 17:00
    Agri 1970 Spor ออฟสปอร์ 0.25
    0-0 0-2
  • Turkey 3. Ligi B 17:00
    Fatsa Belediyespor Erbaaspor S 0.25
    1-0 2-1
  • Turkey 3. Ligi B 17:00
    Yeni Diyarbakirspor บัทมาน เปโทรลสปอร์ -0.75
    0-0 0-1
  • Turkey 3. Ligi B 17:00
    พาซาสปอร์ Muglaspor -0.75
    1-2 2-3
  • 17:00
    สตูล ยูไนเต็ด(ยู 19) ชลบุรี (ยู 19) 3
    0-0 0-1
  • Czech Republic U19 League 17:00
    สลาเวีย ปราก (ยู 19) ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 2
    2-1 5-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:00
    CSA Steaua Bucuresti ทูนาริ 1
    1-0 3-0
  • 17:15
    ฟูแลดฆูเซสถาน เอฟซี(ยู 23) นาซซาจี้ มาซานดาราน(ยู 23) 0.75
    1-0 3-0
  • เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก 17:30
    ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ วิสเซล โกเบ -0.25
    0-0 0-1
  • เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก 17:30
    โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส ซิดนีย์ เอฟซี 1
    3-0 4-0
  • Turkiye Lig3 17:30
    อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ -1
    3-3 3-3
  • Turkiye Lig3 17:30
    Bugsasspor Corum Belediyespor 0
    0-0 2-1
  • Turkiye Lig3 17:30
    ฮาเซทเทเป้ เอสเค ซองกุลดัค 0
    1-0 1-0
  • Turkiye Lig3 17:30
    เพนดิคสปอร์ ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 0.5
    0-0 0-3
  • Turkiye Lig3 17:30
    ซัมซั่นสปอร์ อาเหม็ดสปอร์ 2.25
    2-0 3-0
  • Turkiye Lig3 17:30
    ซาริเยอร์ เคอร์คลาเรลีสปอร์ 0.5
    2-0 4-0
  • Turkiye Lig3 17:30
    อันคารา เดไมสปอร์ Etimesgut Belediye Spor 1.25
    0-0 2-0
  • Turkiye Lig3 17:30
    บันไดมาสปอร์ Kirsehir Koyhizmetleri 1.25
    0-0 1-1
  • Turkiye Lig3 17:30
    โบดรุมสปอร์ Bayburt Ozel Idare 0.5
    0-0 1-0
  • Turkiye Lig3 17:30
    Ergene Velimese อียูบสปอร์ 1.25
    0-0 0-0
  • Turkiye Lig3 17:30
    Nigde Belediyespor Tuzlaspor Kulubu 1.25
    1-0 2-3
  • Turkiye Lig3 17:30
    Usakspor เบเลดิเย แวนสปอร์ 0.25
    1-0 2-1
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    Catalca Spor Tire 1922 Spor 0
    1-0 3-2
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    Kizilcabolukspor Karaman Belediyesi Spor 0
    0-0 1-1
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    โตคัตสปอร์ Yeni Orduspor 0
    0-1 0-2
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    Aksarayspor Erzin Belediyespor 0
    1-0 1-0
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    มานิซาสปอร์ Cankaya FK 0
    0-4 0-4
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    Sultanbeyli ดัคซีสปอร์ 0.25
    1-0 2-2
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    เฟธิเยสปอร์ Cizrespor 0.5
    1-0 1-1
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    Payas BS 1975 ตูร์กัสลูสปอร์ -0.5
    0-0 0-0
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    โคแคลิสปอร์ เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 1.25
    1-0 2-0
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    อีร็อกสปอร์ โคซานสปอร์เอฟเค 0.75
    1-0 2-0
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    Kemer Tekirova Spor คาซิยาก้า -0.75
    1-2 1-2
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    Bursa Niluferspor AS Yesilyurt Belediyespor 1.5
    1-0 1-0
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    Bayrampasa Yeni Altindag BS 0.5
    0-0 0-0
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    Osmaniyespor โกลคุคสปอร์ 0.5
    1-0 1-0
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    Nevsehirspor Genclik Halide Edip Adivarspor 0.5
    0-0 0-0
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    โซมาสปอร์ นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 0.5
    0-0 0-0
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    Darica Genclerbirligi Kelkit Belediye Hurriyet 0.25
    0-0 0-1
  • Turkey 3. Ligi B 17:30
    Modafen Spor ยิมปา ยอซกัตสปอร์ 0.25
    0-1 0-1
  • 17:30
    Millat FC อาร์เอสเอฟ 3
    0-4 5-5
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:30
    เอฟเค ลาโดเมียร์ (ญ) Zhilstroy Kharkov (ญ) 1
    0-5 0-7
  • 17:40
    เมส เคอมัน(ยู 23) เซปาฮานอิสฟาฮาน(ยู 23) 0.75
    0-0 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 17:50
    เรดแลนด์ ยูไนเต็ด (ยู 20) ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ เอสซี (ยู 20) -1.25
    0-1 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    เอฟเค โอครีด 2004 Mladi Radnik 1.75
    2-1 4-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    คริสเตียนซุนด์ บีเค บราท์เวก 1.75
    0-1 0-3
  • AFC คัพ 18:00
    มาซิย่า เอส&อาร์ซี เบงกาลูรู 0
    0-0 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    จีเคเอส ทิคี ซาเกลบี้ ลูบิน บี -1.25
    0-0 1-0
  • 18:00
    บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ยู 19) อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด(ยู 19) 3
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    เอฟซี โคลเคติ โปติ ตอร์ปิโด คาตูซี่ 1.75
    0-2 2-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:00
    เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย ซีเอสเอ็ม โฟกชานี 1.75
    0-0 0-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 18:15
    ยัง ไลอ้อนส์ บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 1.75
    1-1 1-1
  • อิหร่าน คัพ 18:30
    แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ เมส เคอมัน 1.25
    3-0 4-1
  • India League Division 1 18:30
    ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส รีล แคชเมียร์ เอฟซี 0.25
    2-0 2-1
  • ฮังการี คัพ 19:00
    III.Keruleti TUE ดอร์โรจี เอฟซี 1
    0-0 0-2
  • Syrian League 19:00
    อัล วัทบา อัล อิติฮัด 0.5
    1-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ สโลวาน เวลวารี่ 1.75
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    รูบิน คาซาน เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 0.75
    0-3 2-3
  • Cameroon Elite One 19:00
    Fovu de Baham Bamboutos de 0
    0-0 0-0
  • Cameroon Elite One 19:00
    Canon Yaounde ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด 0
    3-2 4-2
  • Argentina Reserve League 19:00
    เบรัสเตกี(สำรอง) Argentino Merlo Reserves 3
    1-1 1-1
  • Argentina Reserve League 19:00
    ติเกร (สำรอง) CA Atlanta Reserves 3
    0-1 0-1
  • 19:00
    Tarnovia Tarnow Women คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 3
    0-1 0-6
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    FK ซเมเดเลโว FK Radnicki Sombor 0.75
    1-2 4-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    วิโซซิน่า จิคลาวา สปาร์ตาปราก 2 0.75
    2-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    FC Sfintul Gheorghe เชอร์ริฟ ติราสโพล 0.75
    1-1 2-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    FK Tikves Kavadarci FK Pitu Guli 0.75
    1-0 4-0
  • กระชับมิตรทีมชาติ 19:00
    ABU16 สเปน (ญ) ยู16 -1.25
    0-2 1-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    Semendrija 1924 Radnicki Sombor 0.75
    1-2 4-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    FK Tikves Kavadarci PTGL 0.75
    1-0 4-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา อินดิจา 0.75
    3-1 5-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:00
    อังกฤษ (ยู 16) เดนมาร์ก ยู16 0.75
    2-0 4-0
  • Syrian League 19:05
    อัล จาอิส (SYR) อัล วาห์ดา 0.5
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 19:10
    เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา FK Indija 0.75
    3-1 5-3
  • Norwegian Youth Tippeligaen 19:30
    คอนสวิงเกอร์ (ยู 19) เฮาเกสซุนด์(ยู 19) 0.5
    1-0 2-2
  • ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 20:00
    ซีเอ บิเซอร์ติน เอสเปรานซ์ เอสที -0.75
    0-0 0-2
  • ยูธคัพ อิตาลี 20:00
    เอเอส โรม่า(เยาวชน) เวโรน่า (เยาวชน) 1.25
    1-1 3-1
  • Uganda Premier League 20:00
    เอสซี วิลล่า Onduparaka FC 0.5
    0-0 1-0
  • Saudi Arabia Division 2 20:00
    อัล-คาว์แคบ Al Bukayriyah 0
    0-0 0-0
  • Zambia Super League 20:00
    Zanaco เรด แอร์โร 0
    0-1 2-1
  • Tanzania Ligue 1 20:00
    อัลเลียนเซ่เอฟซี Mwadui FC 3
    2-1 4-1
  • Tanzania Ligue 1 20:00
    เอ็นดันดา เอฟซี อาซาม เอฟซี 3
    1-0 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    Borac Cacak สโลโบด้า อูซิเซ่ 0.75
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:00
    วลาซริมิ คิซีโว Vardar Forino 0.75
    0-0 2-0
  • Saudi Arabia Division 2 20:10
    Al-Ameade อัล-จีล 0
    0-0 4-0
  • Tanzania Ligue 1 20:10
    ทานซาเนีย ไพรซัน มทิปวา ชูการ์ 3
    0-0 0-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:10
    เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค Radnicki Obrenovac 0.75
    2-0 4-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:10
    Simer Sampion Celje เอ็นเค นาฟต้า 0.75
    0-0 0-3
  • ยูธคัพ อิตาลี 20:30
    ยูเวนตุส(เยาวชน) ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 0.25
    1-1 2-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:30
    ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์ 0.75
    0-1 0-2
  • Uganda Premier League 20:30
    เอ็กซ์เพรส เอฟซี โทโร ยูไนเต็ด 0.5
    2-0 2-1
  • Uganda Premier League 20:30
    Kyetume มบารารา ซิตี้ 0.5
    2-2 4-3
  • Uganda Premier League 20:30
    โพรลีนเอฟซี บียูเอล เอฟซี 0.5
    1-1 3-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:30
    KF Drita Bogovine KF Trepca Mitrovice 0.75
    0-1 4-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 20:35
    BSK Borca เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 0.75
    1-0 2-2
  • Al Kass International Cup 20:45
    Aspire International U17 อินเตอร์ มิลาน (ยู 17) -0.75
    0-0 0-1
  • Al Kass International Cup 20:45
    บาร์เซโลนา ยู 17 (N) อัลตินอร์ดู(ยู 17) 1.75
    0-0 4-0
  • Cameroon Elite One 21:00
    เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี 0
    1-0 1-3
  • India Super League 21:00
    จามเชดปูร์ เอฟซี เอฟซี กัว -1.25
    0-1 0-5
  • Cameroon Elite One 21:00
    ฟอร์ตเชือเอฟซี Colombe du Dja et Lobo 0
    0-0 0-1
  • Cameroon Elite One 21:00
    พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา โคตอน สปอร์ต 0
    1-0 1-1
  • Cameroon Elite One 21:00
    สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง เอเวียน อคาเดมี่ 0
    0-1 0-1
  • Cameroon Elite One 21:00
    ยูเอ็มเอส เด ลุม ยัง สปอร์ต 0
    0-1 2-1
  • Cameroon Elite One 21:00
    ยูเนี่ยน ดูอาลา แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ 0
    0-0 3-0
  • 21:00
    เอทนิกอส ปิเรอุส APO Keratsini 0.5
    1-0 1-1
  • Libyan Premier League 21:00
    Small Town FC Freeport 0.25
    0-1 0-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:00
    เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ รัวฟอส 0.75
    0-0 1-0
  • Palestine Football League 21:05
    Shabab Al Am ari ซแบ๊บ อัลคาลิล 0.25
    1-0 2-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:05
    FK Omladinac Novi Banovci FK Sremac Vojka 0.75
    3-0 4-0
  • Cameroon Elite One 21:10
    AS Fortuna Mfou Tonnerre Yaounde 0
    1-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:25
    NK Brezice เอ็นเคลุคโก้ 0.75
    0-1 1-2
  • ไซปรัส คัพ 21:30
    อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี เนีย ซาลามิส 1.25
    0-0 1-1
  • กระชับมิตร (สโมสร) 21:30
    อิสทรา 1961 พูลา NK Roltek Dob 0.75
    0-2 3-2
  • Qatar League Division 2 21:45
    Al Bidda SC อัล ชามาล 0.75
    0-0 2-1
  • Qatar League Division 2 21:45
    Russell City อัล มาร์คไฮยา 0.75
    3-0 3-1
  • Qatar League Division 2 21:45
    Al Muaidar Club อัล คูไรติอัต 0.75
    1-1 1-2
  • Nigeria Premier League 22:00
    เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล ควาร่า ยูไนเต็ด -0.25
    1-0 2-0
  • ไซปรัส คัพ 22:00
    อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 1.75
    1-0 2-0
  • อียิปต์ คัพ 22:00
    เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ (N) เอล มาสรี่ 0
    2-0 4-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:00
    โมลด์ (N) เอฟเค รอสตอฟ 0
    1-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:00
    เลวาเดีย ทัลลินน์ เชอร์ริฟ ติราสโพล 0
    0-1 0-1
  • Ghana Premier 22:00
    เอลมินา ชาร์ค Ebusua Dwarfs 0.5
    1-0 1-0
  • Ghana Premier 22:00
    Inter Allies Medeama SC 0.5
    0-1 1-2
  • Ghana Premier 22:00
    คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี Accra Hearts of Oak 0.5
    0-0 0-0
  • Ghana Premier 22:00
    เตชิมันซิตี้ WAFA 0.5
    0-0 1-1
  • Ghana Premier 22:00
    Ashanti Gold กาน่า ดรีม เอฟซี 0.5
    0-0 1-0
  • Nigeria Premier League 22:00
    เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล เคโน พิลเลร์ส -0.25
    0-0 1-0
  • Qatar Reserve League 22:00
    อัล-ดูฮาอิล (ยู 23) กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) 3
    2-0 6-1
  • 22:00
    เอเอส โอทีอาร์ Gbohloesu -0.75
    0-0 0-0
  • 22:00
    Dyto FC US Koroki Metete -0.75
    1-0 3-0
  • 22:00
    ตาร์ตู เจเค ตัมเมกา (ยู 19) ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) -1.25
    3-0 4-0
  • Ghana Premier 22:05
    อาดัวน่าสตาร์ส อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 0.5
    0-0 1-0
  • คูเวต ลีก 22:10
    อัล คูเวต เอสซี อัล-ชาบับ(คูเวต) 1.25
    2-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:15
    Roma ( w )U19 (W) ยูเวนตุส (ญ) ยู19 0
    0-3 2-3
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:20
    อาซาเน่ ฟุตบอล (N) Oygarden FK 0.25
    1-0 4-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:30
    ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน (N) เอฟซี ดัลลัส 0
    0-1 2-3
  • Saudi Arabia Division 2 22:59
    อัล อันซาร์ นาจราน -0.5
    0-1 0-2
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:59
    อโครโพลิส ไอเอฟ (N) เอไอเค โซลน่า 0.25
    1-0 3-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:59
    เนเมน กร็อดโน่ บอลติกปาเนเวจิส 0.25
    1-0 1-1
  • 22:59
    Ruch Radzionkow รุช ซอร์ซอฟ 0
    0-3 0-6
  • Libyan Premier League 22:59
    MC Breweries BEA Mountain FC 0.25
    0-1 0-1
  • Mali Cup 22:59
    AS Korofina เซอร์เคิล เดอ บามาโก 0
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 22:59
    ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ Stumptown Athletic FC 0.25
    0-0 0-0
  • Saudi Arabia Division 2 23:05
    อัล-ราเบีย จิดดาห์ อัล-โชอาลาห์ 0.25
    0-0 1-0
  • กรีซ คัพ 23:15
    เออีเค เอเธนส์ พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 1.75
    2-0 4-0
  • Al Kass International Cup 23:15
    Mohammed VI AcademyU17 (N) กลาสโกว์เรนเจอส์(ยู 17) 1.75
    2-1 3-2
  • Al Kass International Cup 23:15
    สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 17) (N) ซูว็อนซัมซุงบลูวิงส์(ยู 17) 0.25
    0-0 1-0
  • ฮังการี คัพ 23:30
    แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน อูจเปสต์ 0.5
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 23:30
    MRKS Czechowice Dziedzice Rekord Bielsko-Biala 0.25
    2-0 2-0
  • 23:30
    ASC Police Kaedi FC 0.5
    1-0 1-1
  • 23:30
    Gunjur United Kiang West FC -1.25
    0-0 0-1
  • 23:30
    PSV Wellingara Team Rhino FC -1.25
    0-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 23:30
    ลุนด์ บีเค บีเค อวาลต้า 0.25
    0-0 1-1
  • พรีเมียร์ลีก ซูดาน 23:30
    Khartoum Al Watani Hilal El Fasher 0
    1-0 1-0
  • 23:40
    Red Hawks FC Steve Biko -1.25
    0-1 0-2
  • 07:00
    พันตาเรนนัส Guanacasteca 0.75
    1-0 1-2
  • 07:15
    EC Aguia Negra Aquidauanense 0.5
    0-0 2-1
  • Brazil Campeonato Cearense Division 1 07:30
    กัวรานี่ ซีอี Pacajus 0.75
    0-0 2-0
  • โคปา ลิเบอตาดอเรส 07:30
    บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0.75
    1-0 1-0
  • โคปา ลิเบอตาดอเรส 07:30
    ดิปอร์เทส โตลิม่า อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0
    0-0 0-0
  • โคปา ซูดาเมริกาน่า 07:30
    โอเรียนเต้ เปโตรเลโร วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) -0.5
    0-0 0-0
  • บราซิล คัพ 07:30
    เนาติโก (พีอี) โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0
    1-0 1-1
  • บราซิล คัพ 07:30
    โอเอสเต้ ซิเอร่า -0.5
    1-1 1-1
  • Argentinian Cup 07:45
    สปอร์ติโว เพนาโรล (N) Desamparados 0.5
    2-1 4-1
  • คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก 08:00
    อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล -0.75
    0-1 2-1
  • คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก 08:00
    เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า มอนทรีออล อิมแพ็ค 0.75
    0-2 2-2
  • Copa MX 08:00
    มอนเทอร์เรย์ ซานโตส ลากูน่า 0.75
    1-0 1-0
  • กระชับมิตร (สโมสร) 08:00
    นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 0.25
    0-0 0-2
  • 08:00
    ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า ซานฟานซิสโก เอฟซี 0.75
    0-1 1-1
  • 08:00
    คอสตา เดล เอสเต Atletico Chiriqui 0.75
    0-0 1-0
  • 08:00
    Diriangen FC Esteli 1
    1-1 4-2
  • Colombia Copa Cup 08:05
    ยูเนียน แมกดาเลนา โบโกตา เอฟซี 0
    1-0 3-0
  • 08:25
    ยูเวนตุส มานากัว Mina FC 1
    2-0 6-0
  • Recopa Sudamericana 08:30
    อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล (N) ฟลาเมงโก -0.25
    1-0 2-2
  • CONCACAF Championship U20 08:30
    นิการากัว ยู20 เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ (ยู 20) -0.25
    1-0 2-0
  • 08:30
    นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส (N) โคลัมบัส ครูว์ 0.25
    0-1 1-1